Skip to content

பண்டைய இராசியின் உங்கள் மீனம் ராசி

  • by

மீனம், அல்லது மீன் என்பது பண்டைய இராசி கதையின் ஏழாவது அத்தியாயமாகும், இது இராசி அலகுகளின் ஒரு பகுதியாகும், இது ஒருவரின் வெற்றியின் முடிவுகளை நமக்கு வெளிப்படுத்துகிறது. மீனம் ஒரு நீண்ட இசைக்குழுவால் பிணைக்கப்பட்ட இரண்டு மீன்களின் உருவத்தை உருவாக்குகிறது. பண்டைய இராசி பற்றிய இன்றைய வாசிப்பில், உங்கள் குண்ட்லியில் இருந்து காதல், நல்ல அதிர்ஷ்டம், செல்வம், ஆரோக்கியம் மற்றும் உங்கள் ஆளுமை பற்றிய நுண்ணறிவு ஆகியவற்றைக் கண்டுபிடிக்க மீனம் குறித்த ஜாதகத்தைப் பின்பற்றுகிறீர்கள்.

ஆனால் முன்னோர்களுக்கு இது என்ன அர்த்தம்?

ஒரு நீண்ட பினையல்களால் இணைக்கப்பட்ட இரண்டு மீன்களின் படம் எங்கிருந்து வந்தது?

கவனமாக நோக்குங்கள்! இதன் பதில் உங்கள் ஜோதிடத்தின் பார்வையை எதிர்பாராத வழிகளில் திறக்கும் – உங்களை வேறு பயணத்தில் ஈடுபடுத்துகிறது, பின்னர் உங்கள் குண்ட்லியை சரிபார்க்க நீங்கள் நினைப்பீர்கள்…

நாங்கள் பண்டைய ஜோதித்தை டஆராய்ந்தோம், கன்னி முதல் கும்பம் வரையிலான பண்டைய குண்டலியை ஆராய்ந்தோம், நாங்கள் மீனம் தொடர்கிறோம். நட்சத்திரங்களின் இந்த பண்டைய ஜோதிடத்தில் ஒவ்வொரு அத்தியாயமும் எல்லா மக்களுக்காகவும் இருந்தது. ஆகவே, நவீன ஜாதக அர்த்தத்தில் நீங்கள் ‘இல்லை’ ஒரு மீனம் என்றாலும், மீனம் நட்சத்திரங்களில் உள்ள பண்டைய கதையை அறிந்து கொள்வது தகுதியானது.

நட்சத்திரங்களில் விண்மீன் மீனம்

மீனம் அல்லது மீனை உருவாக்கும் நட்சத்திரங்கள் இங்கே. இந்த புகைப்படத்தில் ஒரு நீண்ட பினைப்பினால் ஒன்றாக வைத்திருக்கும் இரண்டு மீன்களைப் போன்ற எதையும் நீங்கள் பார்க்க முடியுமா?

மீனம் உருவாக்கும் நட்சத்திரங்களின் புகைப்படம்

 ‘மீனத்தில்’  உள்ள நட்சத்திரங்களை கோடுகளுடன் இணைப்பது கூட மீன்களைத் தெளிவுபடுத்துவதில்லை. ஆரம்பகால ஜோதிடர்கள் இந்த நட்சத்திரங்களிலிருந்து இரண்டு மீன்களை எப்படி நினைத்தார்கள்?

கோடுகளால் இணைக்கப்பட்ட நட்சத்திரங்களுடன் மீனம் விண்மீன்

ஆனால் இந்த அடையாளம் மனித வரலாற்றில் நமக்குத் தெரிந்தவரை செல்கிறது. எகிப்தின் டென்டெரா கோவிலில் 2000 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான ராசி இங்கே உள்ளது, இரண்டு மீனம் மீன்கள் சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிடப்பட்டன. இசைக்குழு அவற்றை எவ்வாறு பிணைக்கிறது என்பதை வலதுபுறத்தில் உள்ள ஓவியத்திலும் நீங்கள் காணலாம்.

 மீனம் கொண்ட டெண்டெராவின் பண்டைய எகிப்திய இராசி வட்டமிட்டது

ஜோதிடம் நமக்குத் தெரிந்தவரை பயன்படுத்திய மீனம் பற்றிய பாரம்பரிய படம் கீழே உள்ளது.

ஜோதிட மீனம் படம்

இரண்டு மீன்களின் பொருள் என்ன?

இசைக்குழு அவர்களின் இரண்டு வால்களுடன் கட்டப்பட்டதா?

உங்களுக்கும் எனக்கும் என்ன முக்கியத்துவம்?

மீனம் உண்மையான பொருள்

ஆடு இறக்கும் தலையிலிருந்து மீன் வால் உயிரைப் பெற்றது என்பதை மகரம் காட்டியது. மீன் – பிஸ்கிஸ் ஆஸ்ட்ரினஸுக்கு ஊற்றப்பட்ட தண்ணீரை கும்பம் காட்டியது. மீன் வாழும் நீரைப் பெறும் பலரைக் குறிக்கிறது. கடவுள் அவருக்கு வாக்குறுதியளித்தபோது ஸ்ரீ ஆபிரகாம் இதை முன்னறிவித்தார்

உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறவர்களை ஆசீர்வதிப்பேன், உன்னைச் சபிக்கிறவனைச் சபிப்பேன்; பூமியிலுள்ள வம்சங்களெல்லாம் உனக்குள் ஆசீர்வதிக்கப்படும் என்றார்.

ஆதியாகமம் 12: 3

18 நீ என் சொல்லுக்குக் கீழ்ப்படிந்தபடியினால், உன் சந்ததிக்குள் பூமியிலுள்ள சகல ஜாதிகளும் ஆசீர்வதிக்கப்படும் என்றும் என்பேரில் ஆணையிட்டேன் என்று கர்த்தர் சொல்லுகிறார் என்றார்.

ஆதியாகமம் 22:18

கம்மிங் ஒன் மூலம் மீட்கப்பட்ட பல மக்கள் இரண்டு குழுக்களாக பிரிக்கப்படுகிறார்கள்

யாக்கோபின் கோத்திரங்களை எழுப்பவும், இஸ்ரவேலில் காக்கப்பட்டவர்களைத் திருப்பவும், நீர் எனக்குத் தாசனாயிருப்பது அற்பகாரியமாயிருக்கிறது; நீர் பூமியின் கடைசிபரியந்தமும் என்னுடைய இரட்சிப்பாயிருக்கும்படி, உம்மை ஜாதிகளுக்கு ஒளியாகவும் வைப்பேன் என்கிறார்.

ஏசாயா 49: 6

ஏசாயா ‘யாக்கோபின் கோத்திரங்கள்’ (அதாவது யூதர்கள்) மற்றும் ‘புறஜாதியார்’ பற்றி எழுதினார். இவை மீனம் இரண்டு மீன்கள். இயேசு தம்முடைய சீஷர்களை அழைத்தபோது அவர்களிடம் சொன்னார்

19 என் பின்னே வாருங்கள், உங்களை மனுஷரைப் பிடிக்கிறவர்களாக்குவேன் என்றார்.

மத்தேயு 4:19

இயேசுவின் முதல் சீஷர்கள் மீனின் அடையாளத்தை அவர்கள் தனக்கு சொந்தமானவை என்பதைக் காட்ட பயன்படுத்தினர். பண்டைய கேடாகம்ப்களின் புகைப்படங்கள் இங்கே.

பண்டைய கல்லறையில் கிரேக்க எழுத்துக்களுடன் மீன் சின்னம்
பண்டைய ரோமானிய கல்லறைகளில் மீன் சின்னம்
பாறையில் பொறிக்கப்பட்ட இரண்டு மீன்கள்

மீனம் என்ற இரண்டு மீன்களும், யாக்கோபின் கோத்திரங்களும், இயேசுவைப் பின்பற்றும் பிற தேசங்களின் மீன்களும் அவருக்கு சமமான ஆயுளைக் கொண்டுள்ளன. பேண்ட் இரண்டு மீன்களையும் சமமாக இறுக்கமாக வைத்திருக்கிறது.

இனைப்பு – பாண்டேஜ் கடந்து

மீனம் தி விண்மீன் தொகுப்பில், இரண்டு மீன்களையும் ஒன்றாக இணைக்கிறது. பேண்ட் இரண்டு மீன்களையும் சிறைபிடித்து வைத்திருக்கிறது. ஆனால் மேஷம் தி ராமின் குளம்பு இசைக்குழுவை நோக்கி வருவதைக் காண்கிறோம். மேஷத்தால் மீன்கள் விடுவிக்கப்படும் நாளைப் பற்றி இது பேசுகிறது.

ராசியில் மேஷத்துடன் மீனம். பேண்டை உடைக்க மேஷம் குளம்பு வருகிறது

இன்று இயேசுவைப் பின்பற்றுபவர்கள் அனைவரின் அனுபவமும் இதுதான். துன்பம், சிதைவு மற்றும் இறப்பு ஆகியவற்றுக்கான நமது தற்போதைய அடிமைத்தனத்தை பைபிள் விவரிக்கிறது. ஆனால் இன்னும் நம்பிக்கையில் இந்த அடிமைத்தனத்திலிருந்து விடுதலையான நாளை எதிர்நோக்குகிறது (இணைப்பை மீனம் என்று குறிப்பிடப்படுகிறது).

நம்முடைய தற்போதைய துன்பங்கள் நம்மில் வெளிப்படும் மகிமையுடன் ஒப்பிடுவது மதிப்புக்குரியதல்ல என்று நான் கருதுகிறேன். 19 ஏனெனில், படைப்பு தேவனுடைய பிள்ளைகள் வெளிப்படும் என்ற ஆவலுடன் காத்திருக்கிறது. 20 படைப்பு விரக்திக்கு ஆளானது, அதன் சொந்த விருப்பத்தினால் அல்ல, ஆனால் அதை உட்படுத்தியவரின் விருப்பத்தினால், நம்பிக்கையோடு 21 படைப்பு அதன் அடிமைத்தனத்திலிருந்து விடுபட்டு விடுவிக்கப்பட்டு, சுதந்திரம் மற்றும் மகிமைக்குள் கொண்டு வரப்படும் என்ற நம்பிக்கையில் கடவுளின் பிள்ளைகள். 22 பிரசவத்தின் வேதனையைப் போலவே முழு சிருஷ்டியும் தற்போதைய காலம் வரை உறுமிக் கொண்டிருப்பதை நாம் அறிவோம். 23 அது மட்டுமல்லாமல், ஆவியின் முதல் பலன்களைக் கொண்ட நாங்களே, நம்முடைய உடலின் மீட்பாக, மகத்துவத்திற்கு நாம் தத்தெடுப்பதற்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கும்போது, உள்நோக்கி உறுமுகிறோம். 24 இந்த நம்பிக்கையில் நாங்கள் இரட்சிக்கப்பட்டோம். ஆனால் காணப்படும் நம்பிக்கை எந்த நம்பிக்கையும் இல்லை. அவர்கள் ஏற்கனவே வைத்திருப்பதை யார் நம்புகிறார்கள்? 25 ஆனால், இன்னும் நம்மிடம் இல்லாததை நம்பினால், அதற்காக பொறுமையாக காத்திருக்கிறோம்.

ரோமர் 8: 18-25

மரணத்திலிருந்து நம் உடல்களை மீட்பதற்காக காத்திருக்கிறோம். இது மேலும் விளக்குகிறது

50 சகோதரரே, நான் சொல்லுகிறதென்னவெனில், மாம்சமும் இரத்தமும் தேவனுடைய ராஜ்யத்தைச் சுதந்தரிக்கமாட்டாது; அழிவுள்ளது அழியாமையைச் சுதந்தரிப்பதுமில்லை.
51 இதோ, ஒரு இரகசியத்தை உங்களுக்கு அறிவிக்கிறேன்; நாமெல்லாரும் நித்திரையடைவதில்லை; ஆகிலும் கடைசி எக்காளம் தொனிக்கும்போது, ஒரு நிமிஷத்திலே, ஒரு இமைப்பொழுதிலே, நாமெல்லாரும் மறுரூபமாக்கப்படுவோம்.
52 எக்காளம் தொனிக்கும், அப்பொழுது மரித்தோர் அழிவில்லாதவர்களாய் எழுந்திருப்பார்கள்; நாமும் மறுரூபமாக்கப்படுவோம்.
53 அழிவுள்ளதாகிய இது அழியாமையையும், சாவுக்கேதுவாகிய இது சாவாமையையும் தரித்துக்கொள்ளவேண்டும்.
54 அழிவுள்ளதாகிய இது அழியாமையையும், சாவுக்கேதுவாகிய இது சாவாமையையும் தரித்துக்கொள்ளும்போது, மரணம் ஜெயமாக விழுங்கப்பட்டது என்று எழுதியிருக்கிற வார்த்தை நிறைவேறும்.
55 மரணமே! உன் கூர் எங்கே? பாதாளமே! உன் ஜெயம் எங்கே?
56 மரணத்தின் கூர் பாவம், பாவத்தின் பெலன் நியாயப்பிரமாணம்.
57 நம்முடைய கர்த்தராகிய இயேசுகிறிஸ்துவினாலே நமக்கு ஜெயங்கொடுக்கிற தேவனுக்கு ஸ்தோத்திரம்.

1 கொரிந்தியர் 15: 50-57

மீனம் மீன்களைச் சுற்றியுள்ள இணைப்பு நமது இன்றைய நிலைமையைக் காட்டுகிறது. ஆனால் மேஷம் நம்மை விடுவிப்பதற்காக நாம் காத்திருக்கிறோம். அடிமைத்தனத்திலிருந்து மரணம் வரை இந்த சுதந்திரம் மீனம் உள்ள அனைவருக்கும் வரும். இயேசுவின் வெற்றி நமக்கு ஜீவ நீரைக் கொடுக்கும் என்பது மட்டுமல்லாமல், சிதைவு, தொல்லை மற்றும் இறப்புக்கான நமது தற்போதைய அடிமைத்தனத்திலிருந்து விடுவிக்கப்பட்ட நாள் வரும் என்றும் மீனம் அடையாளம் அறிவித்தது.

மீனம் ஜாதகம்

ஜாதகம் கிரேக்க ‘ஹோரோ’ (மணிநேரம்) மற்றும் தீர்க்கதரிசன எழுத்துக்கள் நமக்கு முக்கியமான நேரங்களைக் குறிப்பதால், மீனம் ‘ஹோரோ’ என்பதைக் குறிப்பிடுகிறோம். மீன்கள் நீரில் உயிருடன் இருக்கின்றன, ஆனால் இன்னும் பட்டைகளால் பிணைக்கப்பட்டுள்ளன மீனம் ஹோரோ வாசிப்பைக் குறிக்கிறது. உண்மையான வாழ்க்கை ஆனால் முழுமையான சுதந்திரத்திற்காக காத்திருக்கிறது.

ங்கள் இடறலடையாதபடிக்கு இவைகளை உங்களுக்குச் சொன்னேன்.
அவர்கள் உங்களை ஜெபஆலயங்களுக்குப் புறம்பாக்குவார்கள்; மேலும் உங்களைக் கொலைசெய்கிறவன் தான் தேவனுக்குத் தொண்டுசெய்கிறவனென்று நினைக்குங் காலம் வரும்.
அவர்கள் பிதாவையும் என்னையும் அறியாதபடியினால் இவைகளை உங்களுக்குச் செய்வார்கள்.
அந்தக் காலம் வரும்போது நான் இவைகளை உங்களுக்குச் சொன்னேனென்று நீங்கள் நினைக்கும்படி இவைகளை உங்களுக்குச் சொல்லியிருக்கிறேன்; நான் உங்களுடனேகூட இருந்தபடியினால் ஆரம்பத்திலே இவைகளை உங்களுக்குச் சொல்லவில்லை.

யோவான் 16: 2-4

11 அன்றியும், ஜெபஆலயத்தலைவர்களுக்கும் துரைத்தனத்தார்களுக்கும் அதிகாரமுள்ளவர்களுக்கும் முன்பாக உங்களைக் கொண்டுபோய் விடும்போது: எப்படி, என்னத்தை மாறுத்தரமாகச் சொல்லுவோம் என்றும், எதைப் பேசுவோமென்றும் கவலைப்படாதிருங்கள்.
12 நீங்கள் பேசவேண்டியவைகளைப் பரிசுத்த ஆவியானவர் அந்நேரத்திலே உங்களுக்குப் போதிப்பார் என்றார்.

லூக்கா 12: 11-12

நாங்கள் கும்பத்தின் மணிநேரத்திலும், மீனம் மணி நேரத்திலும் வாழ்கிறோம். மீன்களுக்கு உயிரைக் கொடுப்பதற்காக கும்பம் தண்ணீரை (கடவுளின் ஆவி) கொண்டு வந்தது. ஆனால் நாம் இராசி கதையின் நடுவில் மட்டுமே இருக்கிறோம், இறுதி தனுசுவின் வெற்றி இன்னும் எதிர்காலத்தில் உள்ளது. இயேசு முன்னறிவித்தபடி, இந்த மணி நேரத்தில் இப்போது நாம்1 கஷ்டங்கள், துன்புறுத்தல்கள் மற்றும் உடல் மரணங்களை எதிர்கொள்கிறோம். மீன் வைத்திருக்கும் பினைப்புகள் உண்மையானவை. ஆனால் நாம் தற்காலிகமாக பினைப்பை வைத்திருந்தாலும் கூட ஜீவ தண்ணீரை சுவைக்கிறோம். மரணத்தின் போது கூட – பரிசுத்த ஆவியானவர் நமக்குள் வாழ்கிறார், கற்பிக்கிறார், வழிநடத்துகிறார். மீனம் மணிநேரத்திற்கு வருக.

உங்கள் மீனம் கூற்று

நீங்களும் நானும் மீனம் ஜாதகத்தை மீண்டும் பயன்படுத்தலாம் பின்வருவனவற்றோடு இன்று விளம்பரம் செய்கிறது.

ராஜ்யத்திற்குள் நுழைய நீங்கள் பல கஷ்டங்களைச் சந்திக்க வேண்டும் என்று மீனம் ஜாதகம் அறிவிக்கிறது. உண்மையில் அந்த ராஜ்யத்திற்கான உங்கள் பயணத்தின் சில பொதுவான பண்புகள் தொல்லைகள், கஷ்டங்கள், துன்பங்கள் மற்றும் மரணம் கூட. இது உங்களைத் தாழ்த்த வேண்டாம். நம்பிக்கை, நம்பிக்கை மற்றும் அன்பு ஆகிய மூன்று குணாதிசயங்களை அது வளர்க்கக்கூடும் என்பதால் இது உண்மையில் உங்கள் நன்மைக்காகவே உள்ளது. மீனம் குழுக்கள் இதை உங்களில் செய்ய முடியும் – நீங்கள் இதயத்தை இழக்கவில்லை என்றால். வெளிப்புறமாக நீங்கள் வீணடிக்கப்படுகிறீர்கள் என்றாலும், உள்ளுக்குள் நீங்கள் நாளுக்கு நாள் புதுப்பிக்கப்படுகிறீர்கள். ஏனென்றால், ஆவியின் முதல் பலன்கள் உங்களிடம் உள்ளன. ஆகவே, உங்கள் உடலின் மீட்பிற்காக நீங்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கும்போது, ​​நீங்கள் உள்நோக்கி உறுமும்போது, ​​இந்த உண்மையான பிரச்சினைகள் உங்களை ராஜாவுடனும் அவருடைய ராஜ்யத்துடனும் இணக்கமாக்கினால், அவை உங்கள் நன்மைக்காக செயல்படுகின்றன என்பதை உணருங்கள்.

இந்த சத்தியத்துடன் உங்களைத் தொடருங்கள்: இயேசு மரித்தோரிலிருந்து உயிர்த்தெழுப்பப்படுவதன் மூலமாகவும், ஒருபோதும் அழியவோ, கெடுக்கவோ, மங்கவோ முடியாத ஒரு பரம்பரைக்கு ராஜா உங்களுக்கு புதிய பிறப்பைக் கொடுத்திருக்கிறார். இந்த பரம்பரை உங்களுக்காக பரலோகத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ளது, கடைசி நேரத்தில் வெளிப்படுத்தத் தயாராக இருக்கும் இரட்சிப்பின் வரையில் விசுவாசத்தின் மூலம் கடவுளின் சக்தியால் பாதுகாக்கப்படுகிறார்கள். எல்லாவற்றிலும் நீங்கள் பெரிதும் மகிழ்ச்சியடைகிறீர்கள், இப்போது சிறிது நேரம் எல்லா வகையான சோதனைகளிலும் நீங்கள் துக்கத்தை அனுபவிக்க நேரிடும். இவை உங்கள் விசுவாசத்தின் உண்மையான தன்மையை நிரூபிக்கின்றன gold தங்கத்தை விட அதிக மதிப்புடையவை, அவை நெருப்பால் சுத்திகரிக்கப்பட்டாலும் அழிந்து போகின்றன. அவை அந்த இரஜாவின் வருகை பாராட்டு, பெருமை மற்றும் மரியாதைக்கு காரணமாகின்றன.

ராசி கதை வழியாக மேலும் மீனம் ஆழமாக கற்க

இந்த விடுதலை எவ்வாறு மேஷத்தில் காணப்படுகிறது. பண்டைய ஜோதிஷா ஜோதிடத்தின் அடிப்படையை இங்கே அறிக. கன்னி ராசியுடன் அதன் தொடக்கத்தைப் படியுங்கள்.

மீனம் தொடர்பான கூடுதல் எழுத்துக்களையும் படிக்கவும்:

ராசி அத்தியாயங்களின் PDF ஐ புத்தகமாகப் பதிவிறக்கவும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *