Skip to content

பண்டைய இராசியின் உங்கள் ஸ்கார்பியோ ராசி

  • by

விருச்சிகம் என்றும் அழைக்கப்படும் தேள், பண்டைய ஜோதிடத்தின் மூன்றாவது விண்மீன் தொகுப்பை உருவாக்கி, ஒரு விஷ தேள் உருவத்தை முன்வைக்கிறது. விருச்சிகம் சிறிய விண்மீன்களுடன் (டெகான்ஸ்) ஓபியூகஸ், செர்பன்ஸ் மற்றும் கொரோனா பொரியாலிஸ் ஆகியவற்றுடன் இணைகிறது. நவீன ஜாதகத்தில் ஜோடியின் ராசி வாசிப்பில், காதல், நல்ல அதிர்ஷ்டம், ஆரோக்கியம் ஆகியவற்றைக் கண்டறிவதற்கான ஜாதக ஆலோசனையைப் பின்பற்றி, உங்கள் குண்டலியில் இருந்து உங்கள் ஆளுமை பற்றிய நுண்ணறிவைப் பெறுங்கள்.

ஆனால் அதன் ஆரம்பத்தில் இவ்விதத்தில் படிக்கப்பட்டதா?

கவனமாக கேளுங்கள்! இதற்கான பதில் உங்கள் ஜோதிடத்தை குறித்து எதிர்பாராத விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் – உங்கள் குண்டலியைப் படிக்கும்போது, நீங்கள் நினைத்தை விட வித்தியாசமான பயணத்தில்

நாம் பண்டைய ஜோதிடத்தை ஆராயும்போது, பண்டைய குண்டலியின் கன்னி மற்றும் துலாம் ஆகியவற்றை ஆராய்ந்தும், நாம் தேளுடன் தொடர்வோம்.

விருச்சிகம் எங்கிருந்து தோன்றியது?

விருச்சிகம் அல்லது தேள் உருவாகும் நட்சத்திரங்களின் படம் இங்கே. நட்சத்திரங்களின் இந்த புகைப்படத்தில் ஒரு தேள் பார்க்க முடிகிறதா? உங்களுக்கு நிறைய கற்பனை தேவை!

விருச்சிகம் நட்சத்திரங்களின் புகைப்படம். நீங்கள் ஒரு தேள் பார்க்க முடியுமா?

‘தேள்’ லில் உள்ள நட்சத்திரங்களை நாம் கோடுகளுடன் இணைத்தாலும் கூட தேள் பார்ப்பது இன்னும் கடினம். ஆனால் இந்த அடையாளம் மனித வரலாற்றில் நமக்குத் தெரிந்தவரை செல்கிறது.

விருச்சிகம் விண்மீன் கோடுகளால் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. உயர்த்தப்பட்ட வால் தெளிவாக உள்ளது. ஆனால் இது ஒரு தேள் மற்றும் ஒரு கொக்கி அல்ல என்று உங்களுக்கு எப்படி தெரியும்?

எகிப்தின் டென்டெரா கோவிலில் உள்ள ராசிகள், 2000 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக பழமையாது இப்படத்தில்  தேள் உருவத்தை சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிட்டு காட்டப்பட்டுள்ளது.

பண்டைய எகிப்திய டென்டெரா ராசியில் தேள்

தேசிய புவியியல் இராசி சுவரொட்டியில் தேளை தெற்கு அரைக்கோளத்தில் காணலாம். நேஷனல் ஜியோகிராஃபிக் தேளை உருவாக்கும் நட்சத்திரங்களை கோடுகளுடன் இணைத்திருந்தாலும், இந்த நட்சத்திர விண்மீன் தொகுப்பில் ஒரு தேள் ‘பார்ப்பது’ இன்னும் கடினம்.

விருச்சிகம் ஒரு தேசிய புவியியல் இராசி சுவரொட்டியில் கோடிட்டுக் காட்டப்பட்டுள்ளது

முந்தைய விண்மீன்களைப் போலவே, முதலில்லிருந்தே ஒரு தேள் தாக்கத் தயாராக இருப்பதற்கான அறிகுறிகளுடன் நட்சத்திரங்களிலிருந்து கவனிக்கப்படவில்லை. மாறாக, கொட்டும் தேளாக இருப்பதுபோல் யோசனை முதலில் வந்தது. முதல் ஜோதிடர்கள் இந்த யோசனையை நட்சத்திரங்கள் மீது இணைத்தனர். முன்னோர்கள் தேளை தங்கள் குழந்தைகளுக்கு சுட்டிக்காட்டி, அதனுடன் தொடர்புடைய கதையைச் சொல்லிருக்கலாம்.

பண்டைய இராசி கதை

இராசி விண்மீன்கள் ஒன்றாக கொண்டு ஒரு கதையை உருவாக்குகின்றன – நட்சத்திரங்களுடன் எழுதப்பட்ட ஒரு ஜோதிட கதை. தேளின் அடையாளம் பன்னிரண்டின் மூன்றாவது குண்டலி ஆகும். படைப்பாளி இந்த ராசி விண்மீன்களைக் குறித்ததாக பண்டைய காலங்களிலிருந்து பைபிள் கூறியிருப்பதைக் கண்டோம். எனவே இது மனித வரலாற்றின் தொடக்கத்திலிருந்து இயற்றப்பட்ட அவரது கதை. இந்த ஜோதிடக் கதையே முதல் மனிதர்கள் இப்போது நாம் ராசியாக அறிந்தவற்றில் படிக்கிறார்கள்.

ஆகவே, ஒரு உண்மையான ராசி கிரகங்களின் இயக்கத்துடன் நீங்கள் பிறந்த நேரம் மற்றும் இருப்பிடத்தின் அடிப்படையில் உங்களுக்கு தினமும் ஆரோக்கியம், அன்பு, அதிஷ்டத்தை கொடுக்கும் தீர்மானங்களுக்கு வழிநடத்தும் ஒரு ஜாதகம் அல்ல. படைப்பாளரின் வழிகாட்டுதான் அவருடைய திட்டத்தை பதிவுசெய்கிறது, எனவே ஒவ்வொரு இரவும் மக்கள் அதைப் பார்க்கவும் நினைவில் கொள்ளவும் முடியும். கன்னி ராசியிடமிருந்து விதை வாக்குறுதியுடன் கதை தொடங்கியது. இது துலாம் எடையுள்ள அளவீடுகளுடன் தொடர்ந்தது, நம்முடைய செயல்களின் சமநிலை பரலோக ராஜ்யத்திற்கு மிகவும் இலகுவானது என்று அறிவித்தது. தங்களது ஒளியின் செயல்களை மீட்க ஒரு கர்மவினை கட்டணம் செலுத்தப்பட வேண்டும்.

பண்டைய இராசியில் விருச்சிக குண்டலி

ஆனால் இந்த கட்டணத்தை யார் கோருகிறார்கள்? விருச்சிகம் நமக்குக் காட்டுகிறது மற்றும் கன்னி வித்திற்க்கும் தேளுக்கும் இடையிலான பரலோக மோதலை வெளிப்படுத்துகிறது. இந்த மோதலைப் புரிந்து கொள்ள தேளை அதன் அதிபதிகளுடன் (அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட விண்மீன் குழு) ஓபியுச்சஸையும் பார்க்க வேண்டும்.

 விருச்சிகம் மற்றும் ஓபியுச்சஸ் விண்மீன்கள். மோசஸ் மற்றும் புவியியலின் 1886 பதிப்பிலிருந்து (சாமுவேல் கின்ஸ், லண்டன்

விண்மீன் கூட்டம் ஒரு பிரம்மாண்டமான தேள் (தேள்) ஒரு வலிமைமிக்க மனிதனை (ஓபியுச்சஸ்) குதிகால் குத்த முயற்சிக்கிறது, அதே நேரத்தில் ஓபியுச்சஸ் தேள் மீது மிதித்து, ஒரே நேரத்தில் சுருண்ட பாம்பை மல்யுத்தம் செய்கிறார். இந்த பிரம்மாண்டமான தேள் அதன் வால் கோபத்தில் உயர்த்தப்பட்டு, மனிதனின் பாதத்தைத் தாக்க தயாராக உள்ளது. இந்த மோதல் மரணம் என்று இந்த அடையாளம் நமக்குக் கூறுகிறது. தேளினால், நீதியின் அளவீடுகளான துலாம் இருந்து மீட்கும் கட்டணத்தின் தன்மையைக் கற்றுக்கொள்ளத் தொடங்குகிறோம். விருச்சிகம் மற்றும் சர்ப்பம் (செர்பன்ஸ்) ஒரே எதிரியின் இரண்டு படங்கள் – சாத்தான்.

நட்சத்திரங்களில் உள்ள இந்த அடையாளம் ஆரம்பத்தில் மனு / ஆதாமுக்கு அளிக்கப்பட்ட வாக்குறுதியை மீண்டும் கூறுகிறது, மேலும் கன்னியின் விதை குறித்து கர்த்தர் சர்ப்பத்திடம் சொன்னபோது ஆதியாகமத்தில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

உனக்கும் பெண்ணுக்கும், உன் சந்ததிக்கும் அவளுடைய சந்ததிக்கும் பகை உண்டாக்குவேன்; அவர் உன் தலையை நசுக்குவார், நீ அவர் குதிகாலை நசுக்குவாய்” என்றார்.

ஆதியாகமம் 3:15

இயேசு சிலுவையில் அறையப்படுதல் தேள் குதிகாலை தாக்கியதை குறிக்கிறது, ஆனால் மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு இயேசு மரணத்திலிருந்து எழுந்தபோது தேள் மரண தோல்வியை சந்தித்தது. தேள், ஓபியூகஸ் மற்றும் செர்பன்ஸ் இதை நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே முன்னறிவித்தன.

தேளுடன் உள்ள மோதலை குறித்து மற்றவர்களின் நினைவு

பண்டைய கலாச்சாரங்கள் தோட்டத்தில் தொடங்கி சிலுவையில் அதன் உச்சக்கட்டத்தை எட்டிய இந்த வாக்குறுதியளிக்கப்பட்ட மோதலை நினைவில் வைத்திருப்பதைக் காட்டியது.

 கிமு 2200 ஆம் ஆண்டில் பிரிட்டிஷ் அருங்காட்சியகத்தில் பாபிலோனிய முத்திரை ஆதாம் & ஏவாள் மற்றும் பாம்பின் சோதனையைக் காட்டுகிறது
 பண்டைய எகிப்திய இறந்தவர்களின் புத்தகத்தில் பாம்பு தலையில் நசுக்கப்படுகிறது

இந்த இரண்டு படங்களும் பண்டைய எகிப்தியர்கள் மற்றும் பாபிலோனியர்கள் இருவரும் சொர்க்கத்தில் நடந்த இந்த நிகழ்வுகளை எவ்வாறு நினைவில் வைத்தார்கள் என்பதையும், பாம்பின் தலையை நசுக்குவதற்கான வாக்குறுதியையும் காட்டுகின்றன. பண்டைய கிரேக்கர்கள் இதை விருச்சிகம் மூலம் நினைவு கூர்ந்தனர்.

கி.மு. 4 ஆம் நூற்றாண்டு கிரேக்க கவிஞரை மேற்கோள் காட்டி அராடஸ்

கொரோனா பொரியாலிஸில் செர்பன்ஸ் மற்றும் கிரீடம்

தேள்வுடன் தொடர்புடைய மூன்றாவது அதிபதி கொரோனா பொரியாலிஸ் – ஓபியுச்சஸ் மற்றும் செர்பன்ஸுக்கு மேலே வைக்கப்பட்டுள்ள கிரீடம். ஒன்றாகக் காட்டப்பட்டுள்ள மூன்று விருச்சிகம் டெக்கன்களின் பொதுவான ஜோதிடப் படத்தைக் கவனியுங்கள்.

ஓபியுச்சஸ் மற்றும் செர்பன்ஸ் கண் கொரோனா பொரியாலிஸ் – கிரீடத்தின்மேல்

ஓபியூகஸ் மற்றும் செர்பன்ஸ் இருவரும் கிரீடத்தைப் பார்க்கிறார்கள் – கொரோனா பொரியாலிஸ் என்று அழைக்கப்படும் விண்மீன். உண்மையில், இந்த இருவரும் இந்த மகுடத்திற்காக போராடுகிறார்கள், செர்பென்ஸ் கொரோனா பொரியாலிஸைப் புரிந்துகொள்ள முயற்சிப்பதை நாம் காணலாம்.

சர்ப்பம் (செர்பன்ஸ்) விண்மீன் நெருக்கமாக – மகுடத்தை அடைய – கொரோனா பொரியாலிஸ்

செர்பன்ஸ் கிரீடத்தைப் பிடிக்க முயற்சிக்கிறது. இது இருவருக்கும் இடையிலான மோதலின் தன்மையை விளக்குகிறது. இது மரணத்திற்கு ஒரு மோதல் மட்டுமல்ல, ஆட்சி மற்றும் ஆதிக்கத்திற்கான போராட்டமாகும். மகுடத்திற்கான பாம்பு மற்றும் ஓபியூகஸ் போர்.

தேளில்லுருந்து உங்களுக்கும் எனக்குமான ஒரு கதை

விருச்சிகம் என்பது ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு மட்டுமல்ல, எல்லா மக்களுக்கும் உள்ளது. இது அதிக செல்வத்துக்கோ அல்லது அன்பிற்கோ வழிகாட்டியாக இல்லை, ஆனால் நம்முடைய ஒளிச் செயல்களில் இருந்து நம்மை மீட்பதற்காக, படைப்பாளருக்கு எவ்வளவு தூரம் கொடுக்க போகிறது என்பதை நினைவில் கொள்ள பண்டைய காலங்களிலிருந்து மக்களுக்கு உதவியது, மரணனிக்கதக்க ஒரு பெரிய போராட்டம் தேவை, மற்றும் ஆட்சி செய்வதற்கான உரிமை வெற்றியாளர்க்குறியது . ‘ஆட்சியாளர்’ என்பது உண்மையில் ‘கிறிஸ்துவின்’ பொருள்.

பண்டைய விருச்சிகம் ஜாதகம்

ஜாதகம் கிரேக்க ‘ஹோரோ’ (மணிநேரம்) மற்றும் தீர்க்கதரிசன எழுத்துக்கள் நமக்கு முக்கியமான நேரங்களைக் குறிப்பதால், அவற்றின் விருச்சிகம் ‘மணிநேரத்தை’ நாம் கவனிக்கலாம். விருச்சிகம் ஹோரோ உள்ளது

31 இப்பொழுதே இந்த உலகத்திற்கு நியாயத்தீர்ப்பு உண்டாகிறது; இப்பொழுதே இந்த உலகத்தின் அதிபதி புறம்பாகத் தள்ளப்படுவான்.32 பூமியிலிருந்து உயர்த்தப்பட்டு இருக்கும்போது, எல்லோரையும் என்னிடத்தில் சேர்த்துக்கொள்ளுவேன் என்றார்.33 இயேசு தாம் எவ்விதமாக மரிக்கப்போகிறார் என்பதைக் குறிக்கும்படி இப்படிச் சொன்னார்.

30 இனி நான் உங்களோடு அதிகமாக பேசுவதில்லை. இந்த உலகத்தின் தலைவன் வருகிறான், அவனுக்கு என்னிடத்தில் ஒன்றுமில்லை.

யோவான் 12: 31-33, 14:30

‘இதுவே நேரம்’ என்று குறிப்பிடுவதில், இயேசு இந்த ‘ஹோரோ’வை நமக்காகக் குறித்தார். யார் ஆட்சி செய்வார்கள் என்ற மோதலைப் பற்றி விருச்சிகம் சொல்கிறது. ஆகையால், இயேசு சாத்தானை ‘இந்த உலகத்தின் இளவரசன்’ என்று அழைக்கிறார், அதே நேரத்தில் அவனோடு மோதல் செய்ய வந்தார். நம்முடைய செயல்களின் சமநிலையில்லாமல் இலகுவாகி தாழ்ந்திருப்பதால் சாத்தான் நம் அனைவரையும் பிடித்துக் கொண்டான். ஆனால், இயேசு அவனிடம் ‘நம் மீது அவனுக்கு ஒரு பிடிப்பும்மில்லை’ என்று நம்பிக்கையுடன் சொன்னார், அதாவது பாவத்தின் மற்றும் மரணத்தின் சக்தி அவரைப் பிடிக்கவில்லை. இந்த இரண்டு விரோதிகளும் ஒருவருக்கொருவர் எதிர்கொண்டதால் அந்த அறிக்கை இந்த அறிக்கையை சோதிக்கும்.

உங்கள் விருச்சிகம் படித்தல்

பின்வரும் வழிகாட்டுதலுடன் விருச்சிகம் ஜாதக வாசிப்பை இன்று நாம் பயன்படுத்தலாம்.

நீங்கள் யாருக்காவது சேவை செய்ய வேண்டும் என்று விருச்சிகம் நம்டம் கூறுகிறார். உங்கள் இதயத்தின் கிரீடத்திற்கு யாரோ ஒருவர் உரிமை கோருகிறார். இது ஒரு காதலன், மனைவி அல்லது உறவு அல்ல, அது உங்கள் இதயத்தின் கிரீடத்திற்கு இறுதி உரிமை கோருகிறது. அது ‘இந்த உலகத்தின் இளவரசனோ’ அல்லது ‘கிறிஸ்துவோ’ – தேவனுடைய ராஜ்யத்தை ஆளுகிறவர். உங்கள் கிரீடம் யாரிடம் உள்ளது என்பதை இப்போது எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் சொந்த உயிரைக் காப்பாற்ற நீங்கள் வாழ்ந்தால், உங்கள் கிரீடத்தை ‘இந்த உலகத்தின் இளவரசருக்கு’ கொடுத்துள்ளீர்கள், உங்கள் உயிரை இழப்பீர்கள். தேளின் குணாதிசயங்கள் கொல்லப்படுவதும், திருடுவதும், அழிப்பதும் என்பதால், அவன் உங்கள் கிரீடம் வைத்திருந்தால் அவர் உங்களுக்கு பொருந்தமாட்டார்.

இயேசு மிகவும் தெளிவாக கற்பித்தபடி நீங்கள் ‘மனந்திரும்ப வேண்டும்’ என்பதைப் பார்க்க உங்களை நீங்களே ஆராய்ந்து பாருங்கள். இதன் பொருள் என்ன என்பதைப் பற்றிய சிறந்த யோசனையைப் பெற சில நல்ல எடுத்துக்காட்டுகளை நீங்கள் காணலாம். இது கிரகங்கள் அல்ல, ஆனால் உங்கள் இதயம் உங்களுக்கான முடிவை தீர்மானிக்கும். பின்பற்ற வேண்டிய நல்ல எடுத்துக்காட்டுகள் புனித புனிதர்கள் அல்ல, ஆனால் மனந்திரும்பிய வழக்கமான பண்புகளைக் கொண்ட சாதாரண மக்கள். மனந்திரும்புதல் வாரத்தின் எந்த நாளிலும் செய்யப்படலாம், அநேகமாக அதை ஒரு பழக்கமாக மாற்றுவது தினசரி அடிப்படையில் செய்யப்பட வேண்டும்.

மேலும் இராசியின் கதை ஊடாக தேளை ஆழமாக

இரண்டு பெரிய விரோதிகளுக்கு இடையிலான போராட்டத்தின் கதை தனுசுடன் தொடர்கிறது. பண்டைய ஜோதிடத் கதையின் அடிப்படையை இங்கே அறிக. கதை கன்னியுடன் தொடங்கியது.

ஆனால் விருச்சிகம் தொடர்பான எழுதப்பட்ட பதிவில் ஆழமாக செல்ல பார்க்க

ராசி அத்தியாயங்களின் PDF ஐ புத்தகமாகப் பதிவிறக்கவும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *