Skip to content

பண்டைய இராசி உங்கள் தனுசு ராசி

  • by

தனுசு, அல்லது தனஸ், ராசியின் நான்காவது விண்மீன் மற்றும் ஏற்றப்பட்ட வில்லாளரின் அடையாளம். தனுசு என்றால் லத்தீன் மொழியில் ‘வில்லாளர்’ என்று பொருள். பண்டைய ஜோதிட இராசியின் இன்றைய ஜாதக வாசிப்பில், உங்கள் தனிமனிதனைப் பற்றிய அன்பு, நல்ல அதிர்ஷ்டம், ஆரோக்கியம் மற்றும் நுண்ணறிவு ஆகியவற்றைக் கண்டுபிடிக்க தனுசுக்கான ஜாதக ஆலோசனையைப் பின்பற்றுகிறீர்கள்.

ஆனால் அதன் ஆரம்பத்தில் இவ்விதமாக வாசிக்கப்பட்டதா?

கவனமாக நோக்குங்கள்! இதன் பதில் உங்கள் ஜோதிடத்தின் பார்வையை எதிர்பாராத வழிகளில் திறக்கும் – உங்களை வேறு பயணத்தில் ஈடுபடுத்துகிறது, பின்னர் உங்கள் குண்ட்லியை சரிபார்க்க நீங்கள் நினைப்பீர்கள்…

நாங்கள் பண்டைய ஜோதிஷை ஆராய்ந்தோம், பண்டைய குண்டலியின் கன்னி முதல் ஸ்கார்பியோ வரை ஆய்வு செய்தோம், நாங்கள் தனுசுடன் தொடர்கிறோம்.

விண்மீன் தனுசுவின் தோற்றம்

தனுசு என்பது ஒரு நட்சத்திர விண்மீன் ஆகும், இது ஒரு வில்லாளரின் உருவத்தை உருவாக்குகிறது, இது பெரும்பாலும் ஒரு நூற்றாண்டாக காட்டப்படுகிறது. தனுசு உருவாகும் நட்சத்திரங்கள் இங்கே. இந்த நட்சத்திர புகைப்படத்தில் ஒரு நூற்றாண்டு, குதிரை அல்லது வில்லாளரைப் போன்ற எதையும் நீங்கள் பார்க்க முடியுமா?

தனுசு நட்சத்திர விண்மீன் புகைப்படம்

‘தனுசு’யில் உள்ள நட்சத்திரங்களை நாம் கோடுகளுடன் இணைத்தாலும், ஏற்றப்பட்ட வில்லாளரை‘ பார்ப்பது ’இன்னும் கடினம். ஆனால் இந்த அடையாளம் மனித வரலாற்றில் நமக்குத் தெரிந்தவரை செல்கிறது.

தனுசு விண்மீன் கோடுகளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

2000 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான எகிப்தின் டென்டெரா கோயிலில் ராசி இங்கே உள்ளது, தனுசு சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

எகிப்தின் பண்டைய டெண்டெரா ராசியில் தனுசு

தேசிய புவியியல் இராசி சுவரொட்டி தனுசு தெற்கு அரைக்கோளத்தில் காணப்படுவதைக் காட்டுகிறது. தனுசு நட்சத்திரங்களை கோடுகளுடன் இணைத்த பிறகும் இந்த விண்மீன் கூட்டத்தில் ஒரு சவாரி அல்லது குதிரையை ‘பார்ப்பது’ கடினம்.

தேசிய புவியியல் விண்மீன் வரைபடத்தில் தனுசு

 முந்தைய விண்மீன்களைப் போலவே, வில்லாளரின் உருவமும் நட்சத்திர விண்மீன் தொகுப்பிலிருந்து வரவில்லை. மாறாக, முதல் ஜோதிடர்கள் நட்சத்திரங்களைத் தவிர வேறு ஏதோவொன்றிலிருந்து ஏற்றப்பட்ட வில்லாளரைப் பற்றி முன்பே நினைத்தார்கள். பின்னர் அவர்கள் இந்த படத்தை விண்மீன் கூட்டத்திற்கு அடையாளமாக வைத்தார்கள். கீழே ஒரு பொதுவான தனுசு படம் உள்ளது. ஆனால் தனுசுவைச் சுற்றியுள்ள விண்மீன்களுடன் பார்க்கும்போதுதான் அதன் பொருளைக் கற்றுக்கொள்கிறோம்.

வழக்கமான தனுசு ஜோதிட விண்மீன் படம்

உண்மையான இராசி கதை

உங்கள் பிறந்த நேரம் மற்றும் கிரகங்களின் இயக்கத்தின் அடிப்படையில் நல்ல அதிர்ஷ்டம், ஆரோக்கியம், அன்பு மற்றும் அதிர்ஷ்டத்தை நோக்கி உங்கள் அன்றாட முடிவுகளை வழிநடத்தும் உண்மையான ராசி ஒரு ஜாதகம் அல்ல. ஆரம்பகால மனிதர்கள் இந்த திட்டத்தை நட்சத்திரங்களில் உள்ள 12 இராசி விண்மீன்களைக் குறிப்பதன் மூலம் நினைவில் வைத்தனர். எங்கள் முந்தைய மூதாதையர்கள் ஒவ்வொரு இரவும் இந்த விண்மீன்களைக் காணவும் வாக்குறுதிகளை நினைவில் கொள்ளவும் விரும்பினர். ஜோதிடம் முதலில் நட்சத்திரங்களில் இந்த கதையின் ஆய்வு மற்றும் அறிவு.

இந்த கதை கன்னி ராசியின் விதைடன் தொடங்கியது. துலாம் எடையுள்ள தராசுகளுடன் இது தொடர்ந்தது, நமது செயல்களின் சமநிலை மிகவும் இலகுவானது என்பதை நினைவூட்டுகிறது, இது நம் ஒளியின் செயல்களை மீட்பதற்கு பிணை தொகை தேவைப்படுகிறது. ஸ்கார்பியோ கன்னி விதைக்கும் விருச்சிகத்துக்கும் இடையிலான மிகப்பெரிய போராட்டத்தைக் காட்டியது. ஆட்சி செய்வதற்கான உரிமைக்கான போர் அவர்களுடையது.

இராசி கதையில் தனுசு

இந்த போராட்டம் எவ்வாறு முடிவடையும் என்று தனுசு முன்னறிவிக்கிறது. சுற்றியுள்ள விண்மீன்களுடன் தனுசு பார்க்கும்போது நமக்கு புரிகிறது. இந்த ஜோதிட சூழல்தான் தனுசின் அர்த்தத்தை வெளிப்படுத்துகிறது.

ராசியில் தனுசு – ஸ்கார்பியோவின் முழுமையான தோல்வி

தனுசின் வரையப்பட்ட அம்பு ஸ்கார்பியோவின் இதயத்தில் நேரடியாக சுட்டிக்காட்டுகிறது. ஏற்றப்பட்ட வில்லாளன் தனது மரண எதிரியை அழிப்பதை இது தெளிவாகக் காட்டுகிறது. பண்டைய இராசியில் தனுசு என்பதன் பொருள் இதுதான்.

This image has an empty alt attribute; its file name is 7.png
தனுசின் மற்றொரு இராசி படம். அவரது அம்பு நேராக ஸ்கார்பியனில் சுட்டிக்காட்டப்படுகிறது

எழுதப்பட்ட கதையில் தனுசு அத்தியாயம்

இயேசுவின் இறுதி வெற்றி, கன்னியின் விதை, எதிரிக்கு எதிராக பைபிளில் உள்ள தீர்க்கதரிசனத்தில் காட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த வெற்றியின் எழுதப்பட்ட தீர்க்கதரிசனம் இங்கே.

11 பின்பு, பரலோகம் திறந்திருக்கக்கண்டேன்; இதோ, ஒரு வெள்ளைக்குதிரை காணப்பட்டது, அதின்மேல் ஏறியிருந்தவர் உண்மையும் சத்தியமுமுள்ளவரென்னப்பட்டவர்; அவர் நீதியாய் நியாயந்தீர்த்து யுத்தம்பண்ணுகிறார்.
12 அவருடைய கண்கள் அக்கினிஜுவாலையைப்போலிருந்தன, அவருடைய சிரசின்மேல் அநேக கிரீடங்கள் இருந்தன; அவருக்கேயன்றி வேறொருவருக்குந் தெரியாத ஒரு நாமமும் எழுதியிருந்தது.
13 இரத்தத்தில் தோய்க்கப்பட்ட வஸ்திரத்தைத் தரித்திருந்தார்; அவருடைய நாமம் தேவனுடைய வார்த்தை என்பதே.
14 பரலோகத்திலுள்ள சேனைகள் வெண்மையும் சுத்தமுமான மெல்லிய வஸ்திரந்தரித்தவர்களாய், வெள்ளைக்குதிரைகளின்மேல் ஏறி, அவருக்குப் பின்சென்றார்கள்.
15 புறஜாதிகளை வெட்டும்படிக்கு அவருடைய வாயிலிருந்து கூர்மையான பட்டயம் புறப்படுகிறது; இருப்புக்கோலால் அவர்களை அரசாளுவார்; அவர் சர்வவல்லமையுள்ள தேவனுடைய உக்கிரகோபமாகிய மதுவுள்ள ஆலையை மிதிக்கிறார்.
16 ராஜாதி ராஜா, கர்த்தாதி கர்த்தா என்னும் நாமம் அவருடைய வஸ்திரத்தின்மேலும் அவருடைய தொடையின்மேலும் எழுதப்பட்டிருந்தது.
17 பின்பு ஒரு தூதன் சூரியனில் நிற்கக்கண்டேன்; அவன் வானத்தின் மத்தியில் பறக்கிற சகல பறவைகளையும் பார்த்து:
18 நீங்கள் ராஜாக்களின் மாம்சத்தையும், சேனைத்தலைவர்களின் மாம்சத்தையும், பலவான்களின் மாம்சத்தையும், குதிரைகளின் மாம்சத்தையும், அவைகளின்மேல் ஏறியிருக்கிறவர்களின் மாம்சத்தையும், சுயாதீனர் அடிமைகள், சிறியோர் பெரியோர், இவர்களெல்லாருடைய மாம்சத்தையும் பட்சிக்கும்படிக்கு, மகாதேவன் கொடுக்கும் விருந்துக்குக் கூடிவாருங்கள் என்று மிகுந்த சத்தத்தோடே கூப்பிட்டான்.
19 பின்பு, மிருகமும் பூமியின் ராஜாக்களும் அவர்களுடைய சேனைகளும், குதிரையின்மேல் ஏறியிருக்கிறவரோடும் அவருடைய சேனையோடும் யுத்தம்பண்ணும்படிக்குக் கூடிவரக்கண்டேன்.
20 அப்பொழுது மிருகம் பிடிக்கப்பட்டது; மிருகத்தின் முன்பாகச் செய்த அற்புதங்களால் அதின் முத்திரையைத் தரித்தவர்களையும் அதின் சொரூபத்தையும் வணங்கினவர்களையும் மோசம்போக்கின கள்ளத்தீர்க்கதரிசியுங்கூடப் பிடிக்கப்பட்டான்; இருவரும் கந்தகம் எரிகிற அக்கினிக்கடலிலே உயிரோடே தள்ளப்பட்டார்கள்.
21 மற்றவர்கள் குதிரையின்மேல் ஏறினவருடைய வாயிலிருந்து புறப்படுகிற பட்டயத்தால் கொல்லப்பட்டார்கள்; அவர்களுடைய மாம்சத்தினால் பறவைகள் யாவும் திருப்தியடைந்தன..

வெளிப்படுத்துதல் 19: 11-21

ரு தூதன் பாதாளத்தின் திறவுகோலையும் பெரிய சங்கிலியையும் தன் கையிலே பிடித்துக்கொண்டு வானத்திலிருந்திறங்கிவரக்கண்டேன்.
பிசாசென்றும் சாத்தானென்றும் சொல்லப்பட்ட பழைய பாம்பாகிய வலுசர்ப்பத்தை அவன் பிடித்து, அதை ஆயிரம் வருஷமளவுங் கட்டிவைத்து, அந்த ஆயிரம் வருஷம் நிறைவேறும்வரைக்கும் அது ஜனங்களை மோசம்போக்காதபடிக்கு அதைப் பாதாளத்திலே தள்ளியடைத்து, அதின்மேல் முத்திரைபோட்டான்.
அதற்குப் பின்பு அது கொஞ்சக்காலம் விடுதலையாகவேண்டும்.,

வெளிப்படுத்துதல் 20: 1-3

அந்த ஆயிரம் வருஷம் முடியும்போது சாத்தான் தன் காவலிலிருந்து விடுதலையாகி,
பூமியின் நான்கு திசைகளிலுமுள்ள ஜாதிகளாகிய கோகையும் மாகோகையும் மோசம்போக்கும்படிக்கும், அவர்களை யுத்தத்திற்குக் கூட்டிக்கொள்ளும்படிக்கும் புறப்படுவான்; அவர்களுடைய தொகை கடற்கரை மணலத்தனையாயிருக்கும்.
அவர்கள் பூமியெங்கும் பரம்பி, பரிசுத்தவான்களுடைய பாளையத்தையும், பிரியமான நகரத்தையும் வளைந்துகொண்டார்கள்; அப்பொழுது தேவனால் வானத்திலிருந்து அக்கினி இறங்கி அவர்களைப் பட்சித்துப்போட்டது.
10 மேலும் அவர்களை மோசம்போக்கின பிசாசானவன், மிருகமும் கள்ளத்தீர்க்கதரிசியுமிருக்கிற இடமாகிய அக்கினியும் கந்தகமுமான கடலிலே தள்ளப்பட்டான். அவர்கள் இரவும் பகலும் சதாகாலங்களிலும் வாதிக்கப்படுவார்கள்..

வெளிப்படுத்துதல் 20: 7-10

பண்டைய இராசியின் இந்த முதல் நான்கு அறிகுறிகள்: கன்னி, துலாம், விருச்சிகம் மற்றும் தனுசு ஆகியவை 12 அத்தியாயமான ஜாதக கதைக்குள் ஒரு ஜோதிட அலகு உருவாகின்றன, அவை வரவிருக்கும் ஆட்சியாளரையும் அவரது எதிரியையும் மையமாகக் கொண்டுள்ளன. கன்னி கன்னியின் விதைகளிலிருந்து அவர் வருவதை முன்னறிவித்தார். நாம் தகுதி பெற ஒரு விலை செலுத்த வேண்டியிருக்கும் என்று துலாம் முன்னறிவித்தது. விருச்சிகம்  அந்த விலையின் தன்மையை முன்னறிவித்தார். தனுசு தனது இறுதி வெற்றியை வில்லாளரின் அம்பு மூலம் ஸ்கார்பியனின் இதயத்தை நேரடியாக சுட்டிக்காட்டியது.

இந்த அறிகுறிகள் ஒவ்வொரு விண்மீன் மாதத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு மட்டுமல்ல, எல்லா மக்களுக்கும் இருந்தன. நவம்பர் 23 மற்றும் டிசம்பர் 21 க்கு இடையில் நீங்கள் பிறக்காவிட்டாலும் தனுசு உங்களுக்கானது. மனு / ஆதாமின் குழந்தைகள் அவற்றை நட்சத்திரங்களில் வைத்தார்கள், இதனால் எதிரியின் மீதான இறுதி வெற்றியை நாங்கள் அறிந்துகொண்டு அதற்கேற்ப எங்கள் விசுவாசத்தைத் தேர்வு செய்யலாம். இயேசுவின் முதல் வருகை கன்னி, துலாம் மற்றும் விரிச்சிகத்தை நிறைவேற்றியது. தனுசின் நிறைவேற்றம் அவரது இரண்டாவது வருகைக்காக காத்திருக்கிறது. ஆனால் முதல் மூன்று அறிகுறிகளின் நிறைவு முடிந்தவுடன், தனுசு அடையாளம் இதேபோல் அதன் நிறைவைக் காணும் என்று நம்புவதற்கு நமக்கு ஒரு காரணம் இருக்கிறது.

பண்டைய தனுசு ஜாதகம்

ஜாதகம் கிரேக்க ‘ஹோரோ’ (மணிநேரம்) இலிருந்து வருகிறது, மேலும் தனுசு ‘மணி’ உட்பட பைபிள் இந்த மணிநேரங்களை நமக்கு குறிக்கிறது. தனுசு ஹோரோ வாசிப்பு

36 அந்த நாளையும் அந்த நேரத்தையும் என் பிதா ஒருவர்தவிர மற்றொருவனும் அறியான்; பரலோகத்திலுள்ள தூதர்களும் அறியார்கள்.

44 நீங்கள் நினையாத நாழிகையிலே மனுஷகுமாரன் வருவார்; ஆதலால், நீங்களும் ஆயத்தமாயிருங்கள்

.மத்தேயு 24:36, 44

அவர் திரும்பி வருவதற்கான துல்லியமான மணிநேரமும் (ஹோரோ) கடவுளைத் தவிர, எதிரியின் முழுமையான தோல்வியும் யாருக்கும் தெரியாது என்று இயேசு நமக்குச் சொல்கிறார். இருப்பினும், அந்த மணி நேரத்திற்கு அருகில் இருப்பதைக் குறிக்கும் தடயங்கள் உள்ளன. அதற்கு நாம்  தயாராக இருக்கப் போவதில்லை என்று அது கூறுகிறது.

உங்கள் தனுசுவின் கூற்று

நீங்களும் நானும் தனுசு ஜாதக வாசிப்பை இன்று பின்வரும் வழிகாட்டுதலுடன் பயன்படுத்தலாம்.

கிறிஸ்து திரும்பிய மணி நேரத்திற்கும் சாத்தானின் முழுமையான தோல்விக்கும் முன்பே நீங்கள் பல கவனச்சிதறல்களை எதிர்கொள்வீர்கள் என்று தனுசு கூறுகிறது. உண்மையில், நீங்கள் தினமும் உங்கள் மனதை புதுப்பிப்பதன் மூலம் மாற்றாவிட்டால், நீங்கள் இந்த உலகத்தின் தரங்களுக்கு இணங்குவீர்கள். அந்த மணிநேரம் எதிர்பாராத விதமாக உங்களைத் தாக்கும், அவருடைய வெளிப்பாட்டில் நீங்கள் அவருடன் ஒத்துப்போக மாட்டீர்கள். எனவே, அந்த மணிநேரத்தை காணாமல் போவதால் ஏற்படும் அனைத்து பயங்கரமான விளைவுகளையும் நீங்கள் அறுவடை செய்ய விரும்பவில்லை என்றால், உங்களை தயார்படுத்துவதற்கு நீங்கள் தினமும் ஒரு ஆழ்மனதின் முடிவை எடுக்க வேண்டும். பிரபலங்கள் மற்றும் ஓபராக்களின் வதந்திகள் மற்றும் சூழ்ச்சிகளை நீங்கள் மனதில்லாமல் பின்பற்றுகிறீர்களா என்பதைப் பற்றிக் கொள்ளுங்கள். அப்படியானால், அது பெரும்பாலும் உங்கள் மனதின் அடிமைத்தனம், இப்போது நெருங்கிய உறவுகளை இழப்பது போன்ற குணாதிசயங்களை விளைவிக்கும், மேலும் அவர் திரும்பி வந்த நேரத்தை மற்றவர்களுடன் நிச்சயமாக இழக்க நேரிடும்.

உங்கள் ஆளுமைக்கு அதன் பலங்களும் பலவீனங்களும் உள்ளன, ஆனால் நீங்கள் திசைதிருப்பப்பட விரும்பும் எதிரி, உங்கள் பலவீனமான குணாதிசயங்களில் உங்களைத் தாக்குகிறார். சும்மா வதந்திகள், ஆபாசப் படங்கள், பேராசை அல்லது சமூக ஊடகங்களில் உங்கள் நேரத்தை வீணடிப்பது எதுவாக இருந்தாலும், நீங்கள் விழும் சோதனையை அவர் அறிவார். எனவே உதவி மற்றும் வழிகாட்டுதலுக்காக ஜெபியுங்கள், இதன் மூலம் நீங்கள் நேராகவும் குறுகிய பாதையிலும் நடந்து அந்த நேரத்திற்கு தயாராக இருங்கள். அந்த மணிநேரத்தை இழக்க விரும்பாத சிலரைத் தேடுங்கள், ஒன்றாக நீங்கள் தினமும் ஒருவருக்கொருவர் உதவலாம், எனவே இது எதிர்பாராத விதமாக உங்கள் மீது வராது.

மேலும் இராசி கதை வழியாகவும், தனுசுக்குள் ஆழமாகவும் கற்க்க

அடுத்த நான்கு இராசி அறிகுறிகளும் ஒரு ஜோதிட அலகு ஒன்றை உருவாக்குகின்றன, இது மகரத்திலிருந்து தொடங்கி, வரும் ஒருவரின் வேலை நம்மை எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதை வெளிப்படுத்துகிறது. கதையை கன்னி ராசியுடன் தொடங்கவும் அல்லது அதன் அடிப்படையை இங்கே கற்றுக்கொள்ளவும்.

தனுசு எழுதப்பட்ட பதிவில் ஆழமாக செல்ல பார்க்க

ராசி அத்தியாயங்களின் PDF ஐ புத்தகமாகப் பதிவிறக்கவும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *