Skip to content

பண்டைய இராசியின் உங்கள் டாரஸ் ராசி

  • by

ரிஷபம், ​​அல்லது ரிஷபம், கடுமையான கொம்புகளுடன் ஒரு கடுமையான, மூர்க்கமான காளையின் உருவத்தை உருவாக்குகிறார். ஜோதிட இராசியின் இன்றைய ஜாதக விளக்கத்தில், உங்கள் குண்ட்லியின் மூலம் உங்கள் ஆளுமை குறித்த அன்பு, நல்ல அதிர்ஷ்டம், செல்வம், ஆரோக்கியம் மற்றும் நுண்ணறிவு ஆகியவற்றைக் கண்டுபிடிக்க ரிஷபத்தின் ஜாதகத்தின் ஆலோசனையைப் பின்பற்றுகிறீர்கள்.

ஆனால் காளை எங்கிருந்து வந்தது?

முதல் ஜோதிடர்களுக்கு இது என்ன அர்த்தம்?

கவனமாக நோக்குங்கள்! இதன் பதில் உங்கள் ஜோதிடத்தின் பார்வையை எதிர்பாராத வழிகளில் திறக்கும் – உங்களை வேறு பயணத்தில் ஈடுபடுத்துகிறது, பின்னர் உங்கள் குண்ட்லியை சரிபார்க்க நீங்கள் நினைப்பீர்கள்…

பண்டைய இராசியில், ரிஷபம் பன்னிரண்டு ஜோதிட விண்மீன்களில் ஒன்பதாவது இடத்தில் இருந்தது, இது ஒரு பெரிய கதையை உருவாக்கியது. நாங்கள் பண்டைய ஜோதிடத்தை ஆராய்ந்தோம், பின்னர் கன்னி முதல் தனுசு வரை ஒரு ஜோதிட அலகு ஒன்றை உருவாக்கியது, பெரிய மீட்பர் மற்றும் அவரது எதிரியுடனான அவரது மரண மோதலை விவரிக்கிறது. மகர ராசிக்கு மேஷம் இந்த மீட்பரின் பணியை மையமாகக் கொண்டு மற்றொரு அலகு ஒன்றை உருவாக்கியது. ரிஷபம் மீட்பர் மற்றும் அவரது முழுமையான வெற்றியை மையமாகக் கொண்ட மூன்றாவது மற்றும் இறுதி அலகு திறக்கிறது. இந்த அலகு ஒரு காளையுடன் திறந்து ஒரு சிங்கத்துடன் (லியோ) நிறைவடைவதால், அது சக்தி மற்றும் அதிகாரத்தைப் பற்றியது.

பண்டைய இராசியில், ரிஷபம் அனைவருக்கும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தும் என்பதால், ரிஷபம் எல்லா மக்களுக்கும் இருந்தது. எனவே நீங்கள் நவீன ஜாதக அர்த்தத்தில் ஒரு ரிஷபம் இல்லையென்றாலும், ரிஷபத்தின் ஜோதிடத்தில் பொதிந்துள்ள பழங்காலக் கதை புரிந்துகொள்ளத்தக்கது.

ஜோதிடத்தில் ரிஷபம் விண்மீன்

ரிஷபம் (அல்லது வ்ரிஷ்) என்பது முக்கிய கொம்புகளுடன் ஒரு காளையை உருவாக்கும் நட்சத்திரங்களின் விண்மீன் ஆகும். ரிஷபத்தின் நட்சத்திரங்களைக் கவனியுங்கள். இந்த படத்தில் கொம்புகளுடன் ஒரு காளையை ஒத்த எதையும் நீங்கள் பார்க்க முடியுமா?

ரிஷபத்தின் நட்சத்திரங்கள்

ரிஷபத்தின் தேசிய புவியியல் படம் மற்றும் ராசியின் மற்ற ஜோதிட படங்கள் இங்கே. காளை ஏதேனும் தெளிவாக வருமா?

தேசிய புவியியலில் ரிஷபம்

கோடுகளுடன் இணைக்கப்பட்ட ரிஷபத்தை உருவாக்கும் நட்சத்திரங்களைக் காண்க. கொம்புகளுடன் கூடிய காளையை உங்களால் சிறப்பாக செய்ய முடியுமா? இது ஒரு அண்ட எழுத்து K.

கோடுகளால் இணைக்கப்பட்ட நட்சத்திரங்களுடன் ரிஷபம் விண்மீன்

ஆனால் இந்த அடையாளம் மனித வரலாற்றில் நமக்குத் தெரிந்தவரை செல்கிறது. 2000 ஆண்டுகளுக்கு மேலான எகிப்தின் டென்டெரா கோவிலில் உள்ள ராசி இங்கே, காலை ரிஷபத்தின் உருவம் சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

டென்டெரா ராசியில் ரிஷபம்

முந்தைய விண்மீன்களைப் போலவே, மூர்க்கம் கொள்ளும் காளையின் உருவமும் நட்சத்திரங்களிலிருந்து கவனிக்கப்படவில்லை. மாறாக, மூர்க்கம் கொள்ளும் காளையின் யோசனை முதலில் வந்தது. முதல் ஜோதிடர்கள் பின்னர் ஜோதிடம் மூலம் படத்தை ஒரு அடையாளமாக நட்சத்திரங்கள் மீது பதித்தனர். பின்னர் முன்னோர்கள் ரிஷபம் விண்மீன் கூட்டத்தை தங்கள் குழந்தைகளுக்கு சுட்டிக்காட்டி, , மூர்க்கம் கொள்ளும் காளையின் தொடர்புடைய கதையை அவர்களுக்குச் சொல்லியிருக்கலாம்.

ஆனால் ஏன்? முன்னோர்களுக்கு இது என்ன அர்த்தம்?

ரிஷபம் தி காளைலின் உணமையான பொருள்

ரிஷபத்தின் படம் காளையை முக்கிய கொம்புகளுடன், தலையைக் குறைத்து, மூர்க்கம் கொள்ளுவதை காட்டுகிறது. காளை ஆழ்ந்த ஆத்திரத்தைக் காட்டுகிறது – அதன் பாதையில் யாரையும் கோபப்படுத்தத் தயாராக, விரைவான மற்றும் எல்லையற்ற ஆற்றலுடன் முன்னோக்கிச் செல்கிறது.

ஜோதிட உருவமாக ரிஷபம் – பிளேயட்ஸ் வட்டமிட்டது

ரிஷபத்தின் கழுத்தின் நடுவில் உள்ள பிளேயட்ஸ் (அல்லது ஏழு சகோதரிகள்) என்று அழைக்கப்படும் நட்சத்திரக் குழு சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிட்டது. பிளேடியஸைப் பற்றிய முந்தைய நேரடி குறிப்பு பைபிளில் உள்ள யோபு புத்தகத்திலிருந்து வந்தது. யோபு சுமார் 4000 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆபிரகாமின் காலத்தில் வாழ்ந்தார். அங்கே நாம் படிக்கிறோம்:

அவர் கரடி மற்றும் ஓரியன், பிளேயட்ஸ் மற்றும் தெற்கின் விண்மீன்களை உருவாக்கியவர்.

யோபு 9:9

எனவே படைப்பாளர் பிளேயட்ஸ் (மற்றும் ரிஷபம்) உள்ளிட்ட விண்மீன்களை உருவாக்கினார். ரிஷபத்தின் கொம்புகளும் சங்கீதங்களும் புரிந்துகொள்ளும் சாவியாகும். கிறிஸ்து தாவீதின் வம்சத்திலிருந்து வர வேண்டியிருந்தது (‘அபிஷேகம் செய்யப்பட்டவர்’ = ‘கிறிஸ்து’ என்ற தலைப்பு). வரவிருக்கும் கிறிஸ்துவை விவரிக்கும் படங்களில் ‘கொம்பு’ இருந்தது.

இங்கே நான் தாவீதுக்கு ஒரு கொம்பு வளர வைப்பேன், என் அபிஷேகம் செய்யப்பட்டவருக்கு ஒரு விளக்கு அமைப்பேன்ச

ங்கீதம் 132:17

காட்டு எருது போல என் கொம்பை உயர்த்தினாய்; நல்ல எண்ணெய்கள் என் மீது ஊற்றப்பட்டுள்ளன.

சங்கீதம் 92:10

‘கொம்பு’ சக்தி மற்றும் அதிகாரத்தைக் குறிக்கிறது. அபிஷேகம் செய்யப்பட்டவர் (கிறிஸ்து) தாவீதின் கொம்பு. தனது முதல் வருகையில் அவர் ஒரு ஊழியராக வந்ததால் அவர் கொம்பைப் பயன்படுத்தவில்லை. ஆனால் அவரது இரண்டாவது வருகை எப்படியிருக்கும் என்பதைக் கவனியுங்கள்.

காளையின் வருகை

திகளே, கேட்கிறதற்குக் கிட்டிவாருங்கள்; ஜனங்களே கவனியுங்கள்; பூமியும் அதின் நிறைவும், பூச்சக்கரமும் அதில் உற்பத்தியான யாவும் கேட்கக்கடவது.
சகல ஜாதிகளின்மேலும் கர்த்தருடைய கடுங்கோபமும், அவர்களுடைய சகல சேனைகளின்மேலும் அவருடைய உக்கிரமும் மூளுகிறது; அவர்களைச் சங்காரத்துக்கு நியமித்து, கொலைக்கு ஒப்புக்கொடுக்கிறார்.
அவர்களிலே கொலைசெய்யப்பட்டவர்கள் வெளியே எறியுண்டுகிடப்பார்கள்; அவர்களுடைய பிரேதங்கள் நாற்றமெடுக்கும்; அவர்களுடைய இரத்தத்தினாலே மலைகளும் கரைந்துபோம்.
வானத்தின் சர்வசேனையும் கரைந்து, வானங்கள் புஸ்தகச்சுருளைப்போல் சுருட்டப்பட்டு, அவைகளின் சர்வசேனையும் திராட்சச்செடியின் இலைகள் உதிருகிறதுபோலவும், அத்திமரத்தின் காய்கள் உதிருகிறதுபோலவும் உதிர்ந்து விழும்.
வானங்களில் என் பட்டயம் வெறிகொண்டது; இதோ ஏதோமின்மேலும், நான் சங்காரத்துக்கு நியமித்த ஜனத்தின் மேலும், அது நியாயஞ்செய்ய இறங்கும்.
போஸ்றாவிலே கர்த்தருக்கு ஒரு யாகமும், ஏதோம் தேசத்திலே மகாசங்காரமும் உண்டு; கர்த்தருடைய பட்டயம் இரத்தத்தால் திருப்தியாகி, நிணத்தினால் பூரிக்கின்றது; ஆட்டுக்குட்டிகள் கடாக்களுடைய இரத்தத்தினாலும், ஆட்டுக்கடாக்களுடைய குண்டிக்காய்களின் கொழுப்பினாலும் திருப்தியாகும்.
அவைகளோடே காண்டாமிருகங்களும், ரிஷபங்களோடே காளைகளும் வந்து மடியும், அவர்கள் தேசம் இரத்தவெறிகொண்டு அவர்கள் மண் நிணத்தினால் கொழுத்துப்போம்.
அது கர்த்தர் பழிவாங்கும் நாள், சீயோனுடைய வழக்கினிமித்தம் பதிலளிக்கும் வருஷம்.

ஏசாயா 34:1-8

நட்சத்திரங்களை மறைவது தான் அவர் திரும்பி வருவதற்கான அறிகுறியாக இருக்கும் என்று இயேசு சொன்னார். ஏசாயா தீர்க்கதரிசி (கிமு 700) இதே நிகழ்வை முன்னறிவிக்கிறார். உலகத்தை நீதியுடன் நியாயந்தீர்க்க கிறிஸ்து வரும் நேரத்தை இது விவரிக்கிறது – வரவிருக்கும் நியாயத்தீர்ப்பின் நேரம். இது ரிஷபடன் வானத்தில் படம்பிடிக்கப்பட்டுள்ளது, அது புத்தகத்தில் எழுதப்பட்டுள்ளது. அவர் நீதிபதியாக வருகிறார்.

ரிஷபம் ஜாதகம்

தீர்க்கதரிசன எழுத்துக்கள் ரிஷபத்தின் ‘ஹோரோ’வை இதுபோன்று குறிக்கின்றன.

பின்பு, வேறொரு தூதன் வானத்தின் மத்தியிலே பறக்கக்கண்டேன்; அவன் பூமியில் வாசம்பண்ணுகிற சகல ஜாதிகளுக்கும், கோத்திரத்தாருக்கும், பாஷைக்காரருக்கும், ஜனக்கூட்டத்தாருக்கும் அறிவிக்கத்தக்கதாக நித்திய சுவிசேஷத்தை உடையவனாயிருந்து,
மிகுந்த சத்தமிட்டு: தேவனுக்குப் பயந்து, அவரை மகிமைப்படுத்துங்கள்; அவர் நியாயத்தீர்ப்புக்கொடுக்கும் வேளை வந்தது; வானத்தையும் பூமியையும் சமுத்திரத்தையும் நீரூற்றுகளையும் உண்டாக்கினவரையே தொழுதுகொள்ளுங்களென்று கூறினான்.

வெளிப்படுத்துதல் 14:6-7

தீர்க்கதரிசன வாசிப்பு இந்த மணிநேரம் வரும் என்றும் பண்டைய ஜோதிட ஜாதகத்தில் ரிஷிபத்தை குறிக்கும் மணிநேரம் இது என்றும் கூறுகிறது.

உங்கள் ரிஷபம் கூற்று

நீங்களும் நானும் ரிஷபம் ஜாதக வாசிப்பை இன்று பயன்படுத்தலாம்.

இவ்வளவு பெரிய இடிச்சலுடன் முடிவு வரும், வானத்தில் உள்ள அனைத்து நட்சதிரங்கள் எல்லாம் அனைந்து போகும், ரிஷபம் உங்களுக்கு சொல்கிறது. எந்தவொரு நட்சத்திரத்துடனும் சீரமைக்க எந்த கிரகங்களும் கூட இருக்காது. நட்சதிரங்கள் இன்னும் இருக்கும்போது உங்கள் நேரத்தை நன்கு பயன்படுத்திக் கொள்வது நல்லது. தொடங்குவதற்கு ஒரு நல்ல இடம் உங்கள் பணிவு பண்பில் செயல்படுகிறது, ஏனென்றால் கடவுள் பெருமையுள்ளவர்களை எதிர்க்கிறார், ஆனால் தாழ்மையானவர்களுக்கு இரக்கத்தை கொடுக்கிறார். வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், அவருக்கும் உங்களுக்கும் இடையில் பெருமை இருக்குமானால் அவரோடு உங்களுக்கு எந்த இணக்கமும் இருக்காது. அதன் சத்தங்களால், அந்த மணிநேரத்தில் நீங்கள் அதிக கருணையைத் தேடுவீர்கள். அந்த மணிநேரத்தில் அவர் சோதிக்கும் ஒரு பண்பு என்னவென்றால், நீங்கள் அவரை நேசிக்கிறீர்களா இல்லையா என்பதுதான். எப்படியோ நீங்கள் அவரை நேசிக்கிறீர்களா என்று உங்களுக்குத் தெரியுமா? அவரைப் பொறுத்தவரை, நீங்கள் அவருடைய கட்டளைகளைக் கைப்பற்றினால், நீங்கள் அவரை நேசிக்கிறீர்கள். குறைந்தபட்சம், அவருடைய கட்டளைகளைக் காத்துக்கொள்வது என்பது அவற்றை அறிந்து அவற்றைச் செய்வதாகும்.

ஒருவரை ஒருவர் நேசிப்பது அவர் மிகவும் மதிக்கும் மற்றொரு பண்பு. நிச்சயமாக காதல் என்றால் என்ன என்ற அவரது எண்ணம் உன்னுடையதை விட வித்தியாசமாக இருக்கலாம், எனவே அவர் உண்மையான அன்பு என்ன என்று நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும். அன்பைப் பற்றிய அவரது யோசனை, எந்த உறவிலும், வேலையாக இருந்தாலும், வீட்டிலும், அன்பு விஷயத்திலும் உங்களை வெகுதூரம் கொண்டு செல்லும். அன்பு உங்களை எப்படி உணரவைக்கிறது என்பதை பேச்சில் மட்டுமல்ல, அன்பு உங்களை என்ன செய்ய வைக்கிறது மற்றும் செய்யக்கூடாது என்பதையும் பற்றி அவர் உண்ர்துகிறார். அன்பு பொறுமையாகவும் கனிவாகவும் இருக்கிறது, பொறாமைப்படாது, பெருமை கொள்ளாது, பெருமை இல்லை என்று கூறினார். இந்த குணாதிசயங்களை உங்கள் வாழ்க்கையில் வைக்க பயிற்சி செய்வது உங்களை ரிஷபம் மணிநேரத்திற்கு தயார்படுத்தும். ஒரு இறுதி சிந்தனையாக, தேவதூதர் எல்லா தேசங்களுக்கும் அறிவிக்க வேண்டிய ‘நித்திய நற்செய்தி’ என்ன என்பதை அறிய இது வெளிப்பாட்டை தரும்.

மேலும் இராசி வழியாகவும், ரிஷபக்குள் ஆழமாகவும் கற்க்க

ரிஷபத்தின் தீர்ப்பு படம். இந்த தீர்ப்பை நிறைவேற்றுவோருக்கு என்ன நடக்கும் என்பதை மிதுனம் சித்தரிக்கும். பண்டைய ஜோதிடத்தின் அடிப்படையை இங்கே அறிக. கன்னி ராசியுடன் அதன் தொடக்கத்தைப் படியுங்கள்.

ஆனால் ரிஷபம் ஆழமாக செல்ல பார்க்க

ராசி அத்தியாயங்களின் PDF ஐ புத்தகமாகப் பதிவிறக்கவும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *