Skip to content

பண்டைய இராசி உங்கள் துலாம் ராசி

  • by

லிபிரா என்றும் அழைக்கப்படும் துலாம், இரண்டாவது இராசி ராசி மற்றும் ‘நடுநிலையில் இருக்கும் துலாபாரம்’ என்று பொருள். உறவுகள், சுகாதாரம் மற்றும் செல்வம் ஆகியவற்றில் வெற்றியை நோக்கிய முடிவுகளை வழிநடத்தும் வழிகாட்டியாக உங்கள் குண்ட்லியை உருவாக்க வேத ஜோதிடம் இன்று துலாம் ராசியைப் பயன்படுத்துகிறது.

ஆனால் அதன் உண்மையான பயன்பாடு இருந்ததா?

கவனமாக நோக்குங்கள்! இதன் பதில் உங்கள் ஜோதிடத்தின் பார்வையை எதிர்பாராத வழிகளில் திறக்கும் – உங்களை வேறு பயணத்தில் ஈடுபடுத்துகிறது, பின்னர் உங்கள் குண்ட்லியை சரிபார்க்க நீங்கள் நினைப்பீர்கள்…

துலாம் விண்மீன்

Stars of Libra
துலாம் நட்சத்திர புகைப்படம். சமநிலை தராசை பார்க்க முடியுமா?

துலாம் (துலா) என்பது தராசு அல்லது நிலுவைகளை உருவாக்கும் நட்சத்திரங்களின் விண்மீன் ஆகும். துலாம் நட்சத்திரங்களின் படம் இங்கே. நட்சத்திரங்களின் இந்த புகைப்படத்தில் ‘எடையுள்ள தராசுகளை’ பார்க்க முடியுமா?

Libra with connecting lines
கோடுகளால் இணைக்கப்பட்ட நட்சத்திரங்களுடன் துலாம் விண்மீன்

‘துலாம்’ நட்சத்திரங்களை நாம் வரிகளுடன் இணைக்கும்போது கூட, ‘தராசுகள்’ மட்டுமே சாத்தியமான விளக்கம் அல்ல. ஆனால் எடையுள்ள அளவீடுகளின் இந்த அடையாளம் மனித வரலாற்றில் நமக்குத் தெரிந்தவரை செல்கிறது.

2000 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக பழமையான எகிப்தின் டென்டெரா கோவிலில் ராசியின் படம் இங்கே உள்ளது, துலாம் தராசுகள் சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

 துலாம் கொண்ட டெண்டெரா இராசி வட்டமிடப்பட்டிருக்கிறது

இங்கே கீழே உள்ள தேசிய புவியியல் இராசி சுவரொட்டி தெற்கு அரைக்கோளத்தில் காணப்படும் துலாம் காட்டுகிறது. முக்கோணம் ஒரு அளவைப் போல் இல்லை.

இராசி விண்மீன்களின் தேசிய புவியியல் சுவரொட்டி. துலாம் சிவப்பு நிறத்தில் வட்டமிட்டது

இதன் பொருள் எடையுள்ள தராசுகள் என்ற எண்ணம் முதலில் வந்தது, துலாம் நட்சத்திரங்களைப் பார்ப்பதன் மூலம் அல்ல. முதல் ஜோதிடர்கள் இந்த யோசனையை நட்சத்திரங்களின் மீது மிகைப்படுத்தி, துலாம் உருவத்தை நினைவக உதவிக்கான தொடர்ச்சியான அடையாளமாக உருவாக்கினர். முன்னோர்கள் துலாம் விண்மீனை தங்கள் குழந்தைகளுக்கு சுட்டிக்காட்டி, எடையுள்ள அளவீடுகளுடன் தொடர்புடைய கதையை அவர்களுக்குச் சொல்லிருக்கலாம். நாம் இங்கே பார்த்தபடி இது அதன் உண்மையான ஜோதிட நோக்கம். ஆனால் முதலில் தராசுகளை எடைபோடும் எண்ணம் யாருக்கு இருந்தது?

இராசி ஜோதிடத்தின் ஆசிரியர்

இதுவரை எழுதப்பட்ட மிகப் பழமையான புத்தகங்களில் ஒன்று யோபு என்பதை நாம் கண்டோம், மேலும் இராசி அறிகுறிகள் கடவுளால் செய்யப்பட்டவை என்பதை அவர் உறுதிப்படுத்தினார்:

அவர் கரடி மற்றும் ஓரியன், பிளேயட்ஸ் மற்றும் தெற்கின் விண்மீன்களை உருவாக்கியவர்.

யோபு 9: 9

முதல் நூற்றாண்டின் வரலாற்றாசிரியர் ஜோசபஸ், முதல் மனுவின் நேரடி குழந்தைகள், பைபிள் ஆதாம் என்று அழைக்கப்படுபவர், இராசியை உருவாக்கி, ஒரு கதையை உருவாக்கியதாகக் கூறினார். அவர்கள் முதலில் எடையுள்ள தராசுகள் என்ற கருத்தை எடுத்து, அந்த யோசனையை நட்சத்திரங்களின் தற்போதைய பட வடிவங்களில் வைத்தனர். கன்னி எப்படி கதையைத் திறந்தார் என்பதைப் பார்த்தோம், இப்போது அது துலாம் (துலா) உடன் தொடர்கிறது

பண்டைய இராசியில் துலாம் குண்டலி

துலாம் இந்த கதையின் இரண்டாவது அத்தியாயம் மற்றும் இரவு வானத்தில் மற்றொரு அடையாளத்தை நமக்கு வரைகிறது. அதில் நாம் நீதிக்கான அடையாளத்தைக் காண்கிறோம். துலாம் இந்த வான அளவுகள் நமக்கு நீதியையும், நியாயத்தையும், ஒழுங்கையும், அரசாங்கத்தையும், கடவுளுடைய ராஜ்யத்தின் ஆட்சியின் நிறுவனங்களையும் விளக்குகின்றன. துலாம் நித்திய நீதியையும், நம்முடைய பாவத்தின் கர்மாவையும், மீட்பின் விலையையும் நேருக்கு நேர் கொண்டு வருகிறது.

துரதிர்ஷ்டவசமாக, தீர்ப்பு நமக்கு சாதகமாக இல்லை. வான சமநிலையின் மேல் கை பிரகாசமான நட்சத்திரத்தைக் கொண்டுள்ளது – நமது நற்செயல்களின் சமநிலை ஒளி மற்றும் போதுமானதாக இல்லை என்பதைக் காட்டுகிறது. சங்கீதம் அதே தீர்ப்பை உச்சரித்தது.

கீழ்மக்கள் மாயையும், மேன்மக்கள் பொய்யுமாமே; தராசிலே வைக்கப்பட்டால் அவர்களெல்லாரும் மாயையிலும் லேசானவர்கள்.

சங்கீதம் 62:9

ஆகவே துலாம் ஜோதிட அடையாளம் நம்முடைய செயல்களின் சமநிலை போதுமானதாக இல்லை என்பதை நினைவூட்டுகிறது. தேவனுடைய ராஜ்யத்தின் நீதியில், நம் அனைவருக்கும் நல்ல செயல்களின் சமநிலை இருப்பது ஒரு மூச்சுக்கு மட்டுமே எடையுள்ளதாக இருக்கிறது – குறைஉள்ளது போதாது.

ஆனால் அது நம்பிக்கையற்றது அல்ல. கடன் கொடுப்பனவுகள் மற்றும் கடமைகள் விஷயங்களைப் போலவே, நமது தகுதியின் பற்றாக்குறையை ஈடுசெய்யக்கூடிய ஒரு விலை உள்ளது. ஆனால் அது செலுத்த எளிதான விலை அல்ல. சங்கீதம் அறிவிக்கிறது:

எவ்விதத்தினாலாவது அவனை மீட்டுக்கொள்ளவும், அவனிமித்தம் மீட்கும்பொருளை தேவனுக்குக் கொடுக்கவுங் கூடாதே.

சங்கீதம் 49:8

நமது கடன்களை செலுத்தக்கூடிய இந்த மீட்பரை நாம் எவ்வாறு அறிந்து கொள்ள முடியும் என்பதை துலாம் குண்டலி நமக்குக் காட்டுகிறது.

பண்டைய துலாம் ஜாதகம்

ஜாதகம் கிரேக்க ‘ஹோரோ’ (மணிநேரம்) மற்றும் தீர்க்கதரிசன எழுத்துக்கள் நமக்கு முக்கியமான நேரங்களைக் குறிப்பதால், துலாம் ‘மணி’ என்பதை நாம் கவனிக்கலாம். துலாம் ஹோரோ வாசிப்பு:

ஆனால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நேரம் முழுமையாக வந்ததும், தேவன் தம்முடைய குமாரனை, ஒரு பெண்ணிலிருந்து பிறந்து, சட்டத்தின் கீழ் பிறந்தார், 5 சட்டத்தின் கீழ் உள்ளவர்களை மீட்பதற்காக, நாம் மகத்துவத்திற்கு தத்தெடுப்பைப் பெறுவதற்காக அனுப்பினோம்.

கலாத்தியர் 4:4-5

‘நிர்ணயிக்கப்பட்ட நேரம் முழுமையாக வந்துவிட்டது’ என்று குறிப்பிடுவதில், நற்செய்தி நமக்கு ஒரு சிறப்பு ‘ஹோரோ’ என்பதைக் குறிக்கிறது. இந்த மணிநேரம் நாம் பிறந்த நேரத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது அல்ல, ஆனால் நேரத்தின் தொடக்கத்தில் அமைக்கப்பட்ட ஒரு மணிநேரத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இயேசு ‘ஒரு பெண்ணிலிருந்து பிறந்தவர்’ என்று கூறுவதில், அது கன்னி மற்றும் அவளுடைய விதை ஆகியவற்றின் குண்டலியைக் குறிக்கிறது.

அவர் எப்படி வந்தார்?

அவர் ‘சட்டத்தின் கீழ்’ வந்தார். எனவே அவர் துலாம் எடையுள்ள அளவீடுகளின் கீழ் வந்தார்.

அவர் ஏன் வந்தார்?

அவர் ‘சட்டத்தின் கீழ்’ இருந்த துலாம் அளவீடுகளை ‘மீட்டு’ வர வந்தார். ஆகவே, நம்முடைய செயல்களை மிகக் குறைவாகக் காணும் நம்மை அவர் மீட்க முடியும். ‘மகனாக தத்தெடுப்பு’ என்ற வாக்குறுதியுடன் இது பின்பற்றப்படுகிறது.

உங்கள் துலாம் வாசிப்பு

நீங்களும் நானும் இன்று துலாம் ஜாதக வாசிப்பை பின்வருவனவற்றைப் பயன்படுத்தலாம்.

நீங்கள் செல்வத்தைத் தேடுவது எளிதில் பேராசை ஆகக்கூடும், உறவுகளைப் பின்தொடர்வது உங்களை விரைவாக மற்றவர்களை களைந்துவிடும் என்று கருதக்கூடும், மேலும் நீங்கள் மகிழ்ச்சியைத் தேடும்போது மக்களை மிதிக்கக்கூடும் என்பதையும் துலாம் நமக்கு நினைவூட்டுகிறது. இத்தகைய பண்புகள் நீதியின் அளவுகோல்களுடன் பொருந்தாது என்று துலாம் நமக்கு சொல்கிறது. நீங்கள் வாழ்க்கையில் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை இப்போது எடுத்துக்கொள்ளுங்கள். கவனமாக இருங்கள், ஏனென்றால் ஒவ்வொரு நடக்கையும் மறைவான செயலையும் கடவுள் நியாயத்தில் கொண்டுவருவார்.

அந்த நாளில் உங்கள் செயல்களின் எடை மிகவும் குறைவாக இருந்தால், உங்களுக்கு ஒரு மீட்பர் தேவை. உங்கள் எல்லா விருப்பங்களையும் இப்போது ஆராய்ந்து பாருங்கள், ஆனால் அவர் உங்களை மீட்பதற்காக கன்னி விதை வந்தது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். உங்கள் கடவுளை கோண்டு உங்கள் வாழ்க்கையில் சரியானவை மற்றும் தவறானவைகளை உணருங்கள். துலாம் ஜாதக வாசிப்பில் ‘தத்தெடுப்பு’ என்றால் என்ன என்பது இந்த கட்டத்தில் தெளிவாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் நீங்கள் தொடர்ந்து தினமும் கேட்டால், தட்டி தேடுங்கள் அவர் உங்களுக்கு வழிகாட்டுவார். உங்கள் வாரம் முழுவதும் எந்த நாளின் எந்த நேரத்திலும் இதைச் செய்யலாம்.

துலாம் & விருச்சிகம்

மனித வரலாற்றின் தொடக்கத்திலிருந்து துலாம் படம் மாறிவிட்டது. ஆரம்பகால ஜோதிட உருவங்கள் மற்றும் துலாம் நட்சத்திரங்களுக்கு வழங்கப்பட்ட பெயர்களில், விருச்சிகத்தின் நகங்கள் துலாம் புரிந்துகொள்ள எட்டுவதை நாம் காண்கிறோம். எடுத்துக்காட்டாக, பிரகாசமான நட்சத்திரமான ஜுபெனெசமாலி, அரபு சொற்றொடரான ​​அல்-ஜுபன் அல்-அமலியா என்பதிலிருந்து வந்தது, இதன் பொருள் “வடக்கு நகம்”. துலாம் ராசியில் இரண்டாவது பிரகாசமான நட்சத்திரம், சுபெனெல்ஜெனுபி, அரபு சொற்றொடரான ​​அல்-ஜுபன் அல்-ஜனாபியிலிருந்து பெறப்பட்டது, இதன் பொருள் “தெற்கு நகம்”. ஸ்கார்பியோவின் இரண்டு நகங்களும் துலாம் மீது பிடிக்கின்றன. இது இரண்டு எதிரிகளுக்கு இடையே நடந்து வரும் ஒரு பெரிய போராட்டத்தை வெளிப்படுத்துகிறது.

மேலும் இராசி கதை வழியாக மற்றும் துலாம் ஆழமாக கற்க்க

இந்த போராட்டம் எவ்வாறு விருச்சிகத்தில் காணப்படுகிறது. பண்டைய ஜோதிஷா ஜோதிடத்தின் அடிப்படையை இங்கே அறிக. கன்னியுடன் கதையைத் தொடங்குங்கள்.

ஆனால் துலாம் எழுதப்பட்ட கதையை ஆழமாக ஆராய:

ராசி அத்தியாயங்களின் PDF ஐ புத்தகமாகப் பதிவிறக்கவும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *