Skip to content

லட்சுமியிலிருந்து சிவன் வரை: எப்படி ஸ்ரீ மோசேயின் ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் இன்றுவரை எதிரொலிக்கின்றன

  • by

ஆசீர்வாதத்தையும் நல்ல அதிர்ஷ்டத்தையும் நினைக்கும் போது நம் மனம் அதிர்ஷ்டம், வெற்றி மற்றும் செல்வத்தின் தெய்வமான லட்சுமிக்குச் செல்கிறது. பேராசையில் செய்யாத கடின உழைப்பை அவள் ஆசீர்வதிக்கிறாள். பால் பெருங்கடலை கடைந்த கதையில், இந்திரன் புனித பூக்களை அவமதித்து எறிந்தபோது, லட்சுமி தேவர்களை விட்டு வெளியேறி பால் கடலுக்குள் நுழைந்தார். ஆயினும், அவள் திரும்பி வருவதற்காக ஆயிரம் வருடங்கள் கடலைத் கடைந்த பின், உண்மையுள்ளவர்களுக்கு அவளின் மறுபிறப்பு மூலம் ஆசீர்வதித்தாள்.

அழிவு, பாழக்குதல் மற்றும் நிர்மூலமாக்கல் பற்றி நாம் நினைக்கும் போது நமது மனம் பைரவன், சிவனின் கடுமையான அவதாரம், அல்லது சிவனின் மூன்றாவது கண்ணுக்கு கூட செல்கிறது. இது எப்போதுமே மூடப்பட்டிருக்கும், ஆனால் தீய செயல்களை அழிக்க அவர் அதைத் திறக்கிறார். லட்சுமி மற்றும் சிவன் இருவரும் பக்தர்களிடமிருந்து அதிக கவனத்தைப் பெறுகிறார்கள், ஏனென்றால் மக்கள் ஒருவரிடமிருந்து ஆசீர்வாதங்களை விரும்புகிறார்கள், மற்றவரின் சாபம் அல்லது அழிவுக்கு அஞ்சுகிறார்கள்.

நம்மைஅறிவுறுத்தும்படியாகஇஸ்ரவேலர்களுக்குள்ளஆசீர்வாதங்களும்சாபங்களும்.

இரண்டு அசீர்வதங்களுக்கும் ஆக்கியயோனாக எபிரேய வேதங்களில் வெளிப்படுத்தப்பட்ட சிருஷ்டியின் கடவுள் போன்று, லட்சுமியின் அசீர்வதங்களும், பைரவா அல்லது சிவனின் மூன்றாவது கண் போன்ற பயங்கரமான சாபமும் அழிவும் எதிர்மறையாக போராடுகிறது . இது அவருடைய பக்தர்களாக இருந்தஅவர் தேரிந்து கோண்ட மக்களகியஇஸ்ரவேலர்களுக்கு அனுப்பப்பட்டது. கடவுள் இஸ்ரவேலரை எகிப்தில் அடிமைத்தனத்திலிருந்து வெளியேற்றி, அவர்களுக்கு பத்து கட்டளைகளை வழங்கியபின்பாவம் அவர்களைக் கட்டுப்படுத்துகிறதா இல்லையா என்பதை அறியும் தரநிலைக்காக அவை வழங்கப்பட்டன . இந்த ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் இஸ்ரவேலரை நோக்கி இயக்கப்பட்டன, ஆனால் மற்ற எல்லா தேசங்களும் கவனித்து, இஸ்ரவேலருக்கு அவர் அளித்த அதே சக்தியுடன் அவர் நமக்கு ஆசீர்வாதங்களை அளிக்கிறார் என்பதை உணர்ந்து கொள்வதற்காக நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே அறிவிக்கப்பட்டது. செழிப்பையும் ஆசீர்வாதத்தையும் விரும்பி அழிவையும் சாபத்தையும் தவிர்க்க விரும்பும் நாம் அனைவரும் இஸ்ரவேலரின் அனுபவத்திலிருந்து கற்றுக்கொள்ளலாம்.

ஸ்ரீ மோசஸ் சுமார் 3500 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வாழ்ந்தார், அவர் எபிரேய வேதங்களை உருவாக்கும் முதல் புத்தகங்களை எழுதினார். அவரது கடைசி புத்தகமான உபாகமம், அவர் இறப்பதற்கு சற்று முன்பு எழுதப்பட்ட அவரது இறுதி வார்த்தைகளைக் கொண்டுள்ளது. ஈது இஸ்ரவேல் மக்களாகியயூதர்களுக்கு அவருடைய ஆசீர்வாதங்கள் மட்டுமல்ல, அவருடைய சாபங்களாகும். இந்த ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் உலக வரலாற்றை வடிவமைக்கும் என்றும், யூதர்களால் மட்டுமல்ல, மற்ற எல்லா நாடுகளாலும் கவனிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் மோசே எழுதினார். இந்த ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் இந்தியாவில் வரலாற்றை பாதித்துள்ளன. எனவே இது நாம் சிந்திக்க எழுதப்பட்டது. முழுமையான ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் இங்கே உள்ளது. சுருக்கம் பின்வருமாறு.

ஸ்ரீமோசேயின்ஆசீர்வாதம்

இஸ்ரவேலர்கள் நியாயப்பிரமாணத்திற்கு (பத்து கட்டளைகளுக்கு) கீழ்ப்படிந்தால் அவர்கள் பெறும் ஆசீர்வாதங்களை விவரிப்பதன் மூலம் மோசே தொடங்கினார். மற்ற எல்லா நாடுகளும் தேவனுடைய ஆசீர்வாதத்தை கண்டுணரும்படிக்கு, கடவுளிடமிருந்து வந்த ஆசீர்வாதங்கள் மிகப் பெரியதாக இருக்கின்றது. இந்த ஆசீர்வாதங்களின் விளைவு:

10 பிறகு எல்லா நாட்டினரும் கர்த்தருடைய பெயரால் நீங்கள் அழைக்கப்படுவதைக் கேட்பார்கள். அவர்கள் உங்களுக்குப் பயப்படுவார்கள்.

உபாகமம் 28:10

மற்றும்சாபங்கள்

இருப்பினும், இஸ்ரவேலர் கட்டளைகளுக்குக் கீழ்ப்படியத் தவறினால், அவர்கள் ஆசீர்வாதங்களுக்கு பதிலாக பிரதிபலிக்கும் சாபங்களைப் பெறுவார்கள். இந்த சாபங்கள் சுற்றியுள்ள நாடுகளால் பார்க்கப்படும் எனவே:

37 கர்த்தர் உங்களை அனுப்பிய நாடுகளில் உங்களுக்கு ஏற்படுகின்ற தீயவற்றைப் பார்த்து அங்குள்ள ஜனங்கள் அதிர்ச்சி அடைவார்கள். அவர்கள் உங்களைப் பார்த்துச் சிரிப்பார்கள். அவர்கள் உங்களைப்பற்றி மோசமாகப் பேசுவார்கள்.

உபாகமம் 28:37

சாபங்கள் வரலாறு முழுவதும் நீட்டிக்கப்படும்.

46 உன்னையும் உனது சந்ததிகளையும் தேவன் நியாயந்தீர்த்திருக்கிறார் என்று ஜனங்களுக்கு இந்த சாபங்கள் காட்டும். உங்களுக்கு ஏற்படுகிற பயங்கரத்தைப்பற்றி ஜனங்கள் வியப்படைவார்கள்.

உபாகமம் 28:46

ஆனால் சாபங்களின் மோசமான பகுதி மற்ற நாடுகளிலிருந்து வரும் என்று கடவுள் எச்சரித்தார்.

49 “கர்த்தர் தொலைதூரத்திலிருந்து உன்னோடு சண்டையிட ஒரு நாட்டை வரவழைப்பார். அவர்களது மொழியை உன்னால் புரிந்துகொள்ள முடியாது. அவர்கள் விரைந்து வருவார்கள். வானிலிருந்து ஒரு கழுகு வருவதுபோன்று வருவார்கள். 50 அந்த ஜனங்கள் கொடூரமானவர்களாக இருப்பார்கள். அவர்கள் முதியவர்களைப்பற்றிக் கவலைப்படமாட்டார்கள். அவர்கள் இளங்குழந்தைகளிடம் இரக்கம் காட்டமாட்டார்கள். 51 அவர்கள் உங்களது மிருகங்களையும் நீங்கள் வளர்த்த உணவுப் பொருட்களையும் எடுத்துக்கொள்வார்கள். உன்னை அழிக்கும்வரை அவர்கள் எல்லாவற்றையும் எடுத்துக்கொள்வார்கள். அவர்கள் உன்னிடம் தானியம், திராட்சை ரசம், எண்ணெய், பசுக்கள், ஆடுகள் அல்லது மாடுகள் எதையும் விட்டு வைக்கமாட்டார்கள். அவர்கள் உன்னை அழிக்கும்வரை எல்லாவற்றையும் எடுத்துக்கொள்வார்கள். 52 “அந்த நாடு உனது நகரங்களைச் சுற்றி முற்றுகையிட்டுத் தாக்கும். உனது நகரங்களைச் சுற்றியுள்ள உயரமும் உறுதியும் கொண்ட சுவர்கள் உங்களைக் காப்பாற்றும் என்று நீ நினைத்தால், அந்தச் சுவர்கள் கீழே விழும், உனது தேவனாகிய கர்த்தர் உனக்குக் கொடுத்த நாட்டிலுள்ள நகரங்கள் எல்லாவற்றையும் பகைவர்கள் முற்றுகையிடுவார்கள். 

உபாகமம் 28: 49-52

இது கெட்டதில் இருந்து மோசமாகிவிடும்.

63 “கர்த்தர் உனக்கு நல்லவராக இருப்பதிலும் உனது நாட்டை வளர்ச்சி அடைய செய்வதிலும் மகிழ்ந்தார். அதே வழியில் உன்னை அழிப்பதிலும் அதம்பண்ணுவதிலும் மகிழ்ச்சியடைவார். நீ அந்த நாட்டை உனக்குச் சொந்தமானதாக ஆக்கப்போகிறாய், ஆனால் ஜனங்கள் அந்த நாட்டைவிட்டு உன்னை அப்புறப்படுத்துவார்கள். 64 கர்த்தர் உங்களை உலக நாட்டு குடிகளினிடையில் சிதறடிப்பார். அங்கே நீ கல்லாலும், மரத்தாலும் ஆன பொய்த் தெய்வங்களுக்கு சேவை செய்வாய். அவர்கள் உன்னாலும் உனது முற்பிதாக்களாலும் ஆராதிக்கப்படாத பொய்த் தெய்வங்கள். 65 “இந்நாட்டு குடிகளுக்குள்ளே நீ சமாதானத்தைப் பெறமாட்டாய், உனக்கு ஓய்வு கொள்ள இடமிருக்காது. கர்த்தர் உனது மனம் முழுவதையும் கவலைகளால் நிரப்புவார். உனது கண்கள் சோர்வை உணரும். நீ மிகுந்த மனசஞ்சலம் அடைவாய்.

உபாகமம் 28: 63-65

இந்த ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் கடவுளுக்கும் இஸ்ரவேலருக்கும் இடையிலான முறையான ஒப்பந்தத்தால் நிறுவப்பட்டன:

13 இந்த உடன்படிக்கையோடு, கர்த்தர் உங்களைத் தமது சொந்த விசேஷமான ஜனங்களாக்கிக்கொண்டிருக்கிறார். அவர்தாமே உங்கள் தேவன் ஆவார். அவர் இதை உனக்குக் கூறுகிறார். அவர் உனது முற்பிதாக்களான ஆபிரகாம், ஈசாக்கு மற்றும் யாக்கோபு ஆகியோர்களுக்கு வாக்களித்திருக்கிறார். 14 கர்த்தர் இந்த உடன்படிக்கையை தமது வாக்குறுதிகளோடு உங்களுக்கு மட்டும் கொடுக்கவில்லை. 15 நமது தேவனாகிய கர்த்தருக்கு முன்பு நிற்கிற நம் அனைவரோடும் அவர் உடன்படிக்கை செய்திருக்கிறார். ஆனால் இந்த உடன்படிக்கை இன்று நம்மோடு இங்கே இல்லாத நமது சந்ததிகளுக்கும் உரியதாகிறது.

உபாகமம் 29: 13-15

இந்த உடன்படிக்கையின் பிணைப்பு குழந்தைகள் அல்லது எதிர்கால சந்ததியினர் மீது இருக்கின்றது. உண்மையில் இந்த உடன்படிக்கை வருங்கால சந்ததியினராகிய இஸ்ரவேலர்கள் மற்றும் வெளிநாட்டவர்கள் மீதும் செலுத்தப்பட்டது.

22 “எதிர்காலத்தில் உங்கள் சந்ததிகளும், தொலை தூரத்து அயல்நாட்டுக் குடிகளும் இந்நாடு எவ்வாறு பாழானது என்று காண்பார்கள். கர்த்தர் இந்த நாட்டிற்குக் கொண்டு வந்திருக்கிற நோய்களையும் பார்ப்பார்கள்.23 அனைத்து நாடுகளும் பயனற்றுப்போகும். எரிகின்ற கந்தகத்தால் அழிக்கப்பட்டு உப்பால் மூடப்படும். எதுவும் நடுவதற்கு ஏற்றதாக பூமி இருக்காது. களைகள் கூட வளராத அளவிற்குப் பாழாய் போகும். கர்த்தர் மிகக் கோபத்தோடு இருந்தபோது, நகரங்களான சோதோமையும், கொமோராவையும், அத்மாவையும், செபோயீமையும் அழித்தது போன்று இந்த நாடும் அழிக்கப்படும். 24 “‘கர்த்தர் இந்த நாட்டிற்கு ஏன் இவ்வாறு செய்தார்? அவர் ஏன் இவ்வளவு கோபமாக இருக்கிறார்?’ மற்ற அனைத்து நாடுகளும் கேட்கும்.

உபாகமம் 29: 22-24

பதில் என்னவக இருக்குமென்றால்:

25 அதன் பதில் இவ்வாறு இருக்கும்: ‘கர்த்தர் கோபமாக இருக்கிறார். ஏனென்றால், இஸ்ரவேல் ஜனங்கள் தங்கள் முற்பிதாக்களின் தேவனாகிய கர்த்தருடைய உடன்படிக்கையை விட்டுவிலகிப் போனார்கள். அவர்களை கர்த்தர் எகிப்தை விட்டு வெளியே கொண்டுவந்தபோது அவர்களோடு அவர் செய்த உடன்படிக்கையை பின்பற்றுவதை நிறுத்தினர். 26 இஸ்ரவேல் ஜனங்கள் அந்நிய தெய்வங்களுக்கும், இதற்குமுன்பு தொழுதுகொள்ளாத தெய்வங்களுக்கும் பணிவிடை செய்யத் தொடங்கினார்கள். அத்தெய்வங்களை ஆராதிக்க வேண்டாம் என்று கர்த்தர் அந்த ஜனங்களிடம் கூறினார். 27 அதனால்தான், கர்த்தர் அந்நாட்டு ஜனங்களுக்கு எதிராக மிகவும் கோபங்கொண்டார். எனவே, புத்தகத்தில் எழுதப்பட்ட எல்லா சாபங்களையும் அவர்களுக்கு அவர் கொண்டு வந்தார்.28 கர்த்தர் அவர்கள்மேல் மிகவும் கோபங்கொண்டு எரிச்சல் அடைந்தார். எனவே, அவர்களை அவர் அந்நாட்டைவிட்டு வெளியே எடுத்தார். அவர் அவர்களை இன்று இருக்கிற நாட்டில் விட்டார்.’

உபாகமம் 29: 25-28

ஆசீர்வாதங்களும்சாபங்களும்நடந்ததா?

ஆசீர்வாதங்கள் மகிழ்ச்சிகரமானவை, சாபங்கள் பயங்கரமானவை, ஆனால் நாம் கேட்கக்கூடிய மிக முக்கியமான கேள்வி: ‘அவை நடந்ததா?’ எபிரேய வேதங்களின் பழைய ஏற்பாட்டின் பெரும்பகுதி இஸ்ரேலிய வரலாற்றின் பதிவு, எனவே அவர்களின் கடந்த காலத்தை நாம் அறிவோம். பழைய ஏற்பாட்டிற்கு வெளியே வரலாற்று பதிவுகளும் பல தொல்பொருள் நினைவுச்சின்னங்களும் நம்மிடம் உள்ளன. அவர்கள் அனைவரும் இஸ்ரேல் அல்லது யூத வரலாற்றின் நிலையான படத்தை வரைகிறார்கள். இது ஒரு காலவரிசை மூலம் இங்கே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. மோசேயின் சாபங்கள் நிறைவேறியிருந்தால் நீங்களே அதைப் படித்து மதிப்பிடுங்கள். 2700 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தொடங்கி யூதக் குழுக்கள் ஏன் இந்தியாவுக்கு குடிபெயர்ந்தன (.கா. மிசோரமின் பினீ மெனாஷே) என்பதை இது விளக்குகிறது. அசீரிய மற்றும் பாபிலோனிய வெற்றிகளின் விளைவாக அவர்கள் இந்தியாவுக்கு சிதறடிக்கப்பட்டனர், பின்னர் மோசே எச்சரித்தது போலவே – வெகுஜன நாடுகடத்தப்பட்டனர்.

மோசேயின்ஆசீர்வாதங்களும்சாபங்களும்குறித்த முடிவுரை

மோசேயின் இறுதி வார்த்தைகள் சாபங்களுடன் முடிவடையவில்லை. மோசே தனது இறுதி அறிவிப்பை எவ்வாறு செய்தார் என்பது இங்கே.

“நான் சொல்லியிருக்கிற அனைத்தும் உங்களுக்கு நிகழும். நீங்கள் ஆசீர்வாதங்களிலிருந்து நன்மையைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் சாபங்களிலிருந்து தீமைகளைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் தேவனாகிய கர்த்தர் உங்களை வேறு நாடுகளுக்கு அனுப்புவார். பிறகு நீங்கள் இவற்றைப் பற்றி நினைப்பீர்கள். அந்த நேரத்தில் நீங்களும் உங்கள் சந்ததிகளும் உங்கள் தேவனாகிய கர்த்தரிடம் திரும்பி வருவீர்கள். நீங்கள் முழுமனதோடு அவரைப் பின்பற்றுவீர்கள். நான் இன்று உங்களுக்குக் கொடுத்திருக்கிற அவரது அனைத்து கட்டளைகளுக்கும் முழுமையாக அடிபணிவீர்கள்.பிறகு உங்கள் தேவனாகிய கர்த்தர் உங்களிடம் இரக்கம்கொள்வார். கர்த்தர் உங்களை மீண்டும் விடுதலை செய்து உங்களை அனுப்பிய தேசங்களிலிருந்து திரும்பக் கூட்டிச் சேர்ப்பார். அவர் உங்களை பூமியின் ஒரு பகுதிக்கு அனுப்பியிருந்தாலும் உங்கள் தேவனாகிய கர்த்தர் உங்களைச் சேகரித்துக் திரும்ப அங்கிருந்து உங்களைக் கொண்டு வருவார். உங்கள் முற்பிதாக்களுக்குரிய நாட்டிற்கு கர்த்தர் உங்களைக் கொண்டுவருவார். அந்நாடு உங்களுக்கு உரியதாகும். கர்த்தர் உங்களுக்கு நன்மையைச் செய்வார். உங்கள் முற்பிதாக்களுக்குரியதைவிட நீங்கள் அதிகம் பெறுவீர்கள். அவர்களிடம் இருந்த ஜனங்களைவிட உங்கள் நாட்டில் மிகுதியான ஜனங்கள் இருப்பார்கள்.

உபாகமம் 30: 1-5

ஆயிரக்கணக்கான ஆண்டுகளாக நாடுகடத்தப்பட்ட பின்னர், 1948 இல்இன்று உயிருடன் இருக்கும் பலரின் வாழ்நாளில்நவீன இஸ்ரேல் தேசம் ஐக்கிய நாடுகளின் தீர்மானத்திலிருந்து மீண்டும் பிறந்தது, மோசே தீர்கமாய் சொன்னது போல  – யூதர்கள் உலகெங்கிலும் உள்ள நாடுகளிலிருந்து இஸ்ரேலுக்கு மீண்டும் குடியேறத் தொடங்கினர். இந்தியாவில் இன்று, கொச்சின், ஆந்திரா மற்றும் மிசோரத்தில் ஆயிரம் ஆண்டு யூத சமூகங்கள் வேகமாக குறைந்து வருகின்றன. சுமார் 5000 யூதர்கள் மட்டுமே இந்தியாவில் உள்ளனர். மோசேயின் ஆசீர்வாதங்கள் நம் கண் முன்னே நிறைவேறி வருகின்றன, நிச்சயமாக சாபங்களும் தங்கள் வரலாற்றை வடிவமைத்தன.

இது நமக்கு பல தாக்கங்களைக் கொண்டுள்ளது. முதலாவதாக, ஆசீர்வாதங்களும் சாபங்களும் கடவுளிடமிருந்து அவற்றின் அதிகாரத்தையும் சக்தியையும் கொண்டிருந்தன. மோசே வெறுமனே ஒரு அறிவொளி தூதர் – aRsi. இந்த சாபங்களும் ஆசீர்வாதங்களும் ஆயிரக்கணக்கான ஆண்டுகளாக, உலக நாடுகளில், மற்றும் பில்லியன் கணக்கான மக்களை பாதிக்கிறது என்பது உண்மைதான் (இஸ்ரேலுக்கு யூதர்கள் திரும்பி வருவது கொந்தளிப்பை உருவாக்கியுள்ளதுதொடர்ந்து உலக தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கும் நிகழ்வுகளை ஏற்படுத்துகிறது) – பைபிள் (வேத புத்தகம்) கூறும் சக்தியும் அதிகாரமும் உடையவராக இந்த கடவுள் இருக்கிறார் என்பதற்கான சான்றாகும். அதே எபிரேய வேதங்களில் பூமியிலுள்ள எல்லா மக்களும்ஆசீர்வதிக்கப்படுவார்கள் என்றும் அவர் வாக்குறுதி அளித்தார்.  ‘பூமியிலுள்ள எல்லா மக்களும்என்பது நீங்களும் நானும் அடங்குவோம். ஆபிரகாமின் மகனின் பலியில், ‘எல்லா தேசங்களும் ஆசீர்வதிக்கப்படுவார்கள்என்று கடவுள் மீண்டும் வலியுறுத்தினார். இந்த தியாகத்தின் குறிப்பிடத்தக்க இடம் மற்றும் விவரங்கள் இந்த ஆசீர்வாதத்தை எவ்வாறு பெறுவது என்பதை அறிய நமக்கு உதவுகின்றன. மிசோரம், ஆந்திரா மற்றும் கேரளாவிலிருந்து திரும்பி வரும் யூதர்களுக்கு இப்போது ஆசீர்வாதம் ஊற்றப்படுகிறது, கடவுள் வாக்குறுதியளித்தபடி இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும், உலகெங்கிலும் உள்ள பிற நாடுகளிலும் உள்ள மக்களை சமமாக ஆசீர்வதிக்க கடவுள் விரும்புகிறார் என்பதற்கான அறிகுறியாகும். யூதர்களைப் போலவே, நாமும் நமது சாபத்தின் மத்தியில் ஆசீர்வாதம் அருளப்படுகிறது. ஆசீர்வாதத்தின் பரிசை ஏன் பெறக்கூடாது?

பைபிளின் மூலம் பயணத்தின் PDF ஐ ஒரு புத்தகமாகப் பதிவிறக்கவும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *